ช่วยแนะนำเรื่องเปลี่ยนโช๊ค B14 ปี 95 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NUM007_B14, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM007_B14

NUM007_B14 New Member Member

7
    1
    0
    โช๊คของผมมันไม่ค่อยดีแล้วนะครับ ขับแล้วมันกระแทกไม่ค่อยนิ่มเลย กรุณาช่วยแนะนำหน่อยครับ ถ้าผมจะเปลี่ยนโช๊คใหม่ทั้งหน้าและหลัง ควรจะเปลี่ยนเป็นแบบไหน ยี่ห้ออะไรดี และ งบราคาประมาณเท่าไรครับ ใครที่ติดแล้วมีร้านติดดีๆ ช่วยบอกด้วยนะครับ :)

2. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0
    ผมลองมาทุกรุ่นแล้วสุดท้ายจบทั่ Daiyama คับแต่ราคาแรงหน่อยแต่รับรองใส่แล้วคุ้มค่าจิงๆ บี Comfirm

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้