ขอคำแนะนำเรื่องเสาอากาศไฟฟ้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย bb14est14, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bb14est14

bb14est14 New Member Member

73
    4
    0
    สวัสดีครับ พี่เพื่อนชาว st ทุกคน พอดีผมไปได้เสาอากาศไฟฟ้า b14มา จะเอามาติดแก้มท้ายรถครับ เสาเก่ามันติดอยุบนหลังคาครับ ช่างแกะทิ้งไปทั้งสายเลยตอนทำหลังคาใหม่ พอมีใครแนะนำร้านติดเสาอากาศไฟฟ้าได้มั้งครับ แล้วค่าติดตั้งประมาณเท่าไหร่ หาแถวบางกะปิ รามอินทราครับ

ขอบคุณครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ให้อู่สีทำให้ก้อได้ค้าบ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เห็นเซียงกงบางนา ขายเพียบเลยครับราคาไม่น่าจะประมาณ 500-700 เท่านั้น เวลาเลือกซื้อเเนะนำควรดูเบ้ายางมาครบๆด้วยเเละลองชักขึ้น-ลง ดูใส้ ฟังเสียงเฟืองด้วยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้