ไฟหน้ารุ่นนี้เป็นของรถรุ่นไหนเอ่ย สวยมากกกก

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย bymanshop, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ไฟหน้าตัวนี้เป็นไฟของรถตัวไหน รุ่นไหนปีอะไร รบกวนถามพี่ๆ ด้วยครับ อยากได้แบบนี้เลยครับ:cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2009
  2. bymanshop

95
    0
    0
    สวยจริงๆเข้ากันพอดีเลย หาซื้อได้ที่ไหนครับ

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    Celica Gen7ครับ

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เหมือนไฟ calica ตัวใหม่เลยครับ

5. Tianle

Tianle New Member Member

14
    1
    0
    โอ้วส์ งามแต๊ งามว่า ดูผ่านๆ นึกว่าลัมโบฯ (ดูภาพปลากรอบ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2009
  6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ถ้าทำออกมาได้แบบนี้ รับรองแจ้งเกิดได้อย่างเต็มตัวเลยครับ สวยจิงๆ อ่า

7. sutthirak.

sutthirak. New Member Member

15
    1
    0
    :eek: เหมือน 350z / Gen7 ก็ เหมือน แปลกดี :eek:

8. bymanshop

95
    0
    0
    รอให้ได้รถก่อนครับจะทำมาให้ชมกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้