มือเปิดประตูด้านนอกหัก แนะนำด้วยครับผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย yong_yee, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yong_yee

yong_yee New Member Member

8
    0
    0
    พอดีมือเปิดประตูด้านนอก EK มันกรอบและหักแล้วหนะครับ อยากขอคำแนะนำว่าซื้อของใหม่ศุนย์ หรือว่าของมือสอง หรือของเทียมดีครับผม ของแท้ผมถามศุนย์มาอันละ 1,600 บาท และของมือสองประมาณ 400 บาท ของเทียมประมาณ 300 บาท เพื่อนๆคิดว่าซื้อแบบไหนดีที่สุดครับผม และถ้ามีที่ซื้อของแท้ราคาถุกช่วยแนะนำด้วยนะครับ ตอนนี้ต้องใช้ด่วนเลยหน่ะครับ

เพื่อนๆที่หักซื้ออย่างไหนเปลี่ยนกันหรอครับขอบคุณครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ของมือสองของแท้หรือเปล่าแล้วสีตรงหรือเปล่า ถ้าแท้และตรง ก็คุ้มกว่าครับไม่ต้องทำสีเพิ่ม

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ซื้อมือ 2 ใช้ดีกว่าครับประหยัดงบหน่อยแต่ยังดีที่เป็นของแท้
    ของเทียมไม่แนะนำนะครับเพราะมันบางและพลาสติกมันไม่ดี

4. yong_yee

yong_yee New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับป๋ม

5. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ถ้าหามือ 2 ไม่ได้ก็เบิก YSC

6. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    มือ 2 เนี่ย ไปหาที่ไหนได้มั่งครับ

7. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ตามเชียงกงต่างๆ และ ใน WEB นี่แหละครับ

8. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ของมือสองดีกว่าครับ ถ้าของเที่ยมเนื้องานมันจะบางครับรู้สึกได้เลยเวลาเปิดประตูอะครับ

9. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    ซื้อของแท้มือ1ไปเลยคับ ทีเดียวอยู่ ใช้มือ2เด๋วก้อหักอีก แล้วของเทียมอย่าใช้นะครับ ลองมาแล้ว เปิดประตูทีกลัวจะหลุดติดมือมาด้วย

10. arrthai

arrthai New Member Member

11
    0
    0
    ผมซื้อของแท้เบิกศูนย์ 600 ที่บางไผ่ แล้ว ไปทำสี 500 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้