แนะนำอู่สีดีหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ray_4295, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    พอดีรถโดนชนช่วงหน้ามานะครับ แร้วทางคู่กรณีทำบรษัทไว้กับบริษัท สินมั่นคง นะครับ ใครพอร้จัดอู่สีดีๆแถวลาดพร้าว รามอินทรา บ้างครับที่รับประกันของสินมั่นคงนะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. ray_4295

75
    4
    0
    รบกวนด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. ray_4295

75
    4
    0
  4. ผมก้อเคยลองหาอู่ของสินมั่นคงที่ประกันแนะนำมาในลาดพร้าว 71 งานไม่ดีครับ ผมก้อเลยไปรับเงินสดยอมเพิ่มเงินแล้วทำเองดีกว่า ได้มา 1,400 ประตูหน้าซ้ายบานดียว สีขาว tyreR อู่นอกบอก 2,500-3,000 ผมเอาไปอ้างกับประกันมันก้อหั้ย 1,400 มันบอกอู่มันทำได้ ผมกลัวไม่เหมือน เหนื่อยคับเล่นกับพวกประกัน...สุดตลิ่งเจงๆ

5. neural

neural New Member Member

18
    0
    0
    V.I.P. แถวๆ จตุโชติ ครับ

แต่ผมยังไม่เคยทำนะครับ

แค่มีแผนจะไปเปลี่ยนสีที่นี่เหมือนกัน

แต่ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีอะไรดี เลยรอๆ อยู่ครับ

เคยไปเดินๆ ดูมา ทำใช้ได้เลยครับ

เห็นมีรถเพียบเลย

ลองไปดูครับ

ยังไง ถ้าทำที่นี่แล้วงานออกมาดี ก็มาบอกๆ มั่งนะครับ

ขอบคุณครับ

6. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    อู่ PTมอเตอร์ อยู่รามอินทรา40
    อู่ KV การาจ อยู่ลาดพร้าว 53
    ถ้าอู่ไหนซ่อมไม่ดีร้องเรียนไปที่ เบอร์1596ได้เลยครับเขาจะเน้นการบริการ
    ไม่ว่าเป็นรถประกันหรือรถคู่กรณีเขาอาจให้เข้าไปแก้งานใหม่ครับ
    ส่วนเรื่องที่ถ้าเอารถไปคุมราคาเองแล้วเอาไปซ่อมอู่นอกเครือก็ได้ราคาประมาณนั้นครับ
    เป็นทุกบริษัทประกันครับเพราะอู่นอกเขาบวกกำไรมากกว่าครับ

7. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ถ้าเป็นแถวบางแคพอแนะนำได้ อู่เอกกิจการาจ หลังศูนย์ honda ภาษีเจริญงานดีครับใครเข้าไปทำสีแนะนำให้ติดต่อน้องยุ้ยดูแลดีมากๆ

8. ray_4295

75
    4
    0
    ขอบคุณทุกๆคนนะครับ

9. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    kv ถ้าเป็นลูกค้าเก่าจะดีครับ เพราะมีตัวอย่างสีเก็บไว้

แต่ถ้าลูกค้าใหม่ ทำเป็นชิ้นๆ สีจะเพี้ยนนะครับ

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  10. ray_4295

75
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ

11. PKALLCAR71

PKALLCAR71 Guest

0
    0
    0
    อู่ พี เค การาจ (พีเค ออลคาร์ เซอร์วิส) ลาดพร้าว 71

สายด่วนพีเค 0818705243 www.pkallcar.com

12. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    อู่ colour perfecto ซ.ลาดพร้าว 41 ก่อนถึงวัดลาดพร้าว ถ้าสีขาว Type R ล่ะก็เหมือนสุดๆ

เจ้าของอู่นิสัยดี คุมงานเองตลอด ราคาไม่เเพงมาก รถผมก็ทำที่นั่นครับ

13. pkallcar71

pkallcar71 Guest

0
    0
    0
    อู่ซ่อมสีแถวลาดพร้าว 71 รับสินมั่นคงประกันภัยด้วยครับ

ซ่อมสีด่วน ทำสีรอบคัน ซ่อมแผล ปะผุ ราคากันเอง
    มีปัญหาเรื่องรถมาปรึกษากันได้ มีบริการครบวงจร ยินดีรับใช้ครับ
    การคมนาคมสะดวก อยู่ที่ซอยลาดพร้าว 71 ครับ

ข้อสำคัญ รับทุกประกันครับ

สายด่วนพีเค 081-8705243 ดูแผนที่ได้จาก www.pkallcar.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้