เมื่อคืนใครได้ดูบอลคู่เชลซีVSบาซ่าบ้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yodyayee, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เซงครับพี่น้อง โดนบาซ่า10คนตีเสมอทดเวลาบาดเจ็บ จากที่เชลซีนำอยุ่1-0 โดนตีเสมอเป็น 1-1ซ่ะงั้นอ่ะ

:cry::cry::cry:

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    สงสารเซลซีคับ เล่นกันทุ่มสุดตัวแล้ว ดวงไม่ดีด้วยคับ ยิงเทพเกินนนนนนนนน

พี่ดร๊อกบาเดือดเลย 55

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลุ้นเชลซีนะเนี่ย อยากให้ไปเจอกะ แมนยู แท้ๆ:D:D

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ดูเหมือนกันคับ เซงแทน

ของแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งงง

^^

5. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    เหอ ๆ ผมเกรงว่า เขาจะล็อคแชมป์ให้บาซ่าป่าวเนี่ยคับ

ดูจากกรรมการตัดสิน - -ไม่ผิดหรอกที่พี่ดร็อกเดือด

จุดโทษ 3 ครั้ง แต่ไม่มีเรยซักครั้ง เหอๆพูดมะออก

แร้วใบแดงนี่ มันแดงตงไหน - -

6. Si_Type R

Si_Type R New Member Member

70
    2
    0
    กรรมการแม๊ม............อยากให้มันกลับไปดูสิ่งที่มันตัดสินจิงๆ ฟีฟ่าจ้างมาได้ไงวะ

7. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เซลซียิงลูกแรกสุดสวยเลยคับ

^^

หลังจากนั้นผมก็ zzzZZ

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อิอิ เสียใจแทนด้วยนะงับๆๆๆ ยังไงแมนยู ที่1ในใจเสมอ หุหุหุ

9. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    แอบเชียร์บาร์ซ่าครับ อิอิ แต่สงสารเซลชีนะ แลมพาร์ดปากแตกเลย 55
    นัดชิงโดนผีหลอกแน่ กองหลังไม่เหลือตัวลงแล้ว อิอิ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โดนแน่ๆๆๆๆ พี่โด้เรา จาถลุ๋ง.............ซะ อิอิอิ

11. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ถูกต้องเลยคับน้องเบส อิอิ

ยังไงก้อคิดซ่ะว่าเราจะได้ดูคู่หยุดโลกและการดวลกันระหว่างนักฟุตบอลที่กำลังมาแรงในตอนนี้อย่าง โรนัลโด้vsเนลเมซซี่ แต่...ก้อนั่นละแค้นแทนด๊อกบา - -"

Golf_Za ใช่คนเดียวกับที่ขายของEGในบอร์ดEG Ferioรึป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้