ถามคุณลูกกอลฟ์

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย SSIII, 21 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    ถามคุณลูกกอลฟ์เรื่องแมกซ์นีสนึงครับ พอดีกําลังจะเปลี่ยนแมกซ์sswแบบเดียวกันอ่ะครับ ของผมขอบ18กว้าง7.5 ไม่ทราบว่าคุณลูกกอลฟ์ใส่ยางซีรียส์อะไรครับ แล้วล้อเคยทําสีมารึเปล่าหรือว่าสีเดิมเพราะของผมสีเดิมแต่มันดูหมองกว่าอ่ะครับ สุดท้ายนี้รบกวนคุณลูกกอลฟ์โพสรูปรถด้านข้างให้ผมได้มั๊ยครับ อยากดูว่ามันใส่กับซิริก้าแล้วจะแจ่มแค่ไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    ของผมใส่ยาง 18-225-40 คับ สีเดิมคับ

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    สวยๆๆๆครับ เยี่ยมยอด

4. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณลูกกอลฟ์ ทั้ง3รูปนี้ผมมีอยู่ในคอมแล้วครับ หุหุหุ เพราะชอบรถคุณลูกกอลฟ์มั่กๆ สวย! แจ่ม! อยากถามคุณลูกกอล์ฟว่าใส่18แล้วมันจะกินนํามันมากมั๊ยอ่ะครับ????????เพราะผมต้องขับรถไกลๆทุกวันเลย ถ้าไม่รบกวนเกินไปผมอยากได้รูปด้านข้างแบบเห็นเต็มคันอ่ะครับ ถ้ามีรบกวนอีกนีสนะครับ ขอบคุณมากครับ

5. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ของผมเกียร์ ออโตนะครับ เวลาขับออกตัวจะอืดน่ะฮะ กินน้ำมันมั้ย ก็รวมๆหลายอย่างอ่ะคับ ล้อก็คือ1ในปัญหาเหมือนกันคับ แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เอาออกและกินน้ำมันเหมือนกัน ใช้กระบะดีก่าประหยัดกว่า เจอลูกระนาดไม่เบรคเหยียบต่อเลยมันดี อิอิอิ:rolleyes: ส่วนรูปนั้นเดี๋ยวต้องรอผมถ่ายรูปก่อนนะฮะ ไม่มีข้างๆเลยอ่ะ หรือไม่ก็รบกวน แอดมาที่เมล์ผมก็ได้คับ [email protected] จะส่งให้โพสในนี้รอเป็นชาติเลยอ่ะคับ อิอิอิ:D
    ปล. ปันหาอีกปันหานึงคือว่า(เฉพาะรถผมนะ) ใส่18 โหลดเท่าผมม่ะไม่รู้ว่าเป็นที่โชคอะป่าว เวลาเลี้ยวจะติดบังโคลนใน และก็เวลาขับเร็วเจอเนินหรือหลุดอ่ะคับ มันจะไปขูดกะซุ้มล้อข้างบนอ่ะคับ ตอนนี้ปริหมด2ข้างเลย:cry:

6. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    กรี๊ดๆๆๆ ขอบคุณคับพี่ที่ชม จะปลื้มดีมั้ยหว่าไม่ได้แต่งเอง:p

7. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ไม่ทราบว่า คุณ ssIII จะใส่ลายเดียวกันหรอครับ

8. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    ตัดสินใจอยู่ครับ รถผมสีบรอน์ตอนนี้ใส่แมกซ์สีทองเข้มดูดุดีแต่ถ้าเปลี่ยนเป็นSSWสีไฮเปอร์กลัวมันจะดูจืดไปอ่ะครับ ลูกกอล์ฟมีรูปด้านข้างแบบเห็นล้อหน้าหลังเต็มๆมั๊ยง่ะ แล้วขอบ18มันกินนํามันมั๊ยอ่ะครับลูกกอล์ฟ

9. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    มีคับ รูปเพิ่งถ่ายมาให้คับ กินน้ำมันมั้ยก็น่าจะกินนะคับความรู้สึกส่วนตัวอ่ะคับ add เมล์ผมไปก็ได้คับ [email protected]

10. Xacti

Xacti New Member Member

25
    0
    0
    เจ้าของเก่าทำไว้คับ

11. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ความดีความชอบต้องยกให้เจ้าของเก่า

12. ttyy

ttyy Guest

0
    0
    0
    สวยดีครับ

13. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    โอ้ว....พระเจ้า มันสุดทีนจิงๆ ขอบคุณมากๆเลยครับลูกกอล์ฟสําหรับรูปแจ่มๆ รถหล่อโคดอ่ะครับ เห็นรูปแล้วคงไม่คิดมากแล้วอ่ะ ใส่แล้วหล่อขนาดนี้คงตัดสินใจเปลี่ยนเลย หุหุหุ ขอบคุณคร้าบ

14. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เอาน่าครับ ถึงจะเป็นเจ้าของเก่าแต่ง แต่คุณลูกกอล์ฟเป็นเจ้าของตอนนี้ จะให้ผมไปชม เจ้าของเก่าเร๊อะ?

15. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ

16. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ตอนนี้กำลังวางเครื่องใหม่อยู่คับ แม่งซุ่มๆ

17. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    วางเครื่องตัวไหนคับ

18. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    แค่ 3s gte air ก็จะขุดปลวกกินแล้วคร้าบ

19. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    โปรเจคนี้ทุ่มทุนสร้างเท่าไหร่คับ แล้วนี้นี้กี่ม้าอ่ะ สนใจเหมือนกันเพราะ5Sมันอืดได้ใจจิงๆ เจอสวนเป็นกิจวัตไปแล้วคับ บางวันเจอกะบะสวนด้วย:cry:

20. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ช่วงนี้ เจ้าของรถท่าทางจะเลิกเห่อเรื่องวางเครื่องแล้ววว !!!

เห็นว่าจะเอาตังค์มาซื้อปืนอ่ะ !!! ใช่ป่ะ ? อิอิๆๆ :D

21. AMPM

252
    1
    0
    3S-GTE Air Flow มีม้าวิ่งมาเป็นเพื่อน 245 ตัวครับ
    เรื่องราคารอเจ้าตัวมาตอบจ๊ะ ! :D

22. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ตอนนี้อู่บอกมาว่า ค่าเครื่อง + ค่าแรง และก็ของจุกจิกเล็กๆน้อย ก็ 53000 คับ ถ้าจะเอาอะไรเพิ่ม เช่นจะเปลี่ยนท่อเป็นท่อเลสก็เพิ่มอีกคับ คือ 53000 รถวิ่งได้เลย ส่วนค่าอื่นๆจะมีอีกมั้ย อยู่ที่กิเลศคับป๋ม

23. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    แต่ตอนนี้คิดว่า ถ้าวางเครื่องเสร็จแล้ว มันสวนประธานอ้ำไม่ได้ ก็จะขายทิ้งคับ เอาเงินมาแต่งปืนแทน รถสวนไม่ได้ ปืนสวนได้ก็ยังดีคับ

24. nhongcelica

nhongcelica New Member Member

14
    0
    0
    ...........โห...โหดจัง:eek: :eek: ท่านประธานโดนสวน....อิอิ:D :D

25. AMPM

252
    1
    0

เอาล่ะเว้ยยยย !!! งานเข้าๆๆๆๆ !:D

อิอิๆๆ

ท่าทาง Golf ชนะแหงๆ
    เพราะว่ารถอ้ำจอดมานานแล้ว ม้าหลับหมดแน่เลย !
    แต่ก็ไม่แน่ เข็นเอาเร็วๆหน่อย อาจจะชนะได้ ! อิอิๆๆ :D

แต่เรื่องปืนอ่ะ ยอมไม่ได้ !
    ไปโมมา แล้วมาผลัดกันยิงคนละ นัดไหม ? อิอิๆๆ:cool:
    เพื่อสนองความซาดิตส์ให้กับหัวใจ !:D

26. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ไม่ลอง สวน ก้น กันคนละที หล่ะคร๊าบบบบ ใครร้อง แพ้

27. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    รอให้กระผมใช้หนี้สินที่ก่อไว้หมดก่อนนะคับ เดี๋ยวจะเอาปืนไปสวนไอ้คุณลูกกอล์ฟมั่ง อิอิ

28. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    อันนี้เครื่องตัวเดียวกันกะคุณAUMมั๊ยคับ แล้วnonairกี่ม้าอ่ะ

29. AMPM

252
    1
    0

พูดแล้วเสียวแว้ปปปปปป!! :cry: :D

30. AMPM

252
    1
    0
    เครื่องคนละตัวกันครับ

ของ Golf เป็น 3S-GTE Air Flow 245 ม้า:)
    ของผมเป็น 3S-GTE Non Air Flow 255 ม้า ครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้