ขับ4dragจำเป็นต้องมีเต็ดเปล่า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย RR_JiB, 17 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    อยากรู้ครับ เต็ดหน้า-หลังต้องมีเปล่า หรือมีแล้วมันจะเป็นตัวหน่วงมากกว่า:confused:

ใครเคยถอดๆใส่ๆบ้างครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2007
  2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เอ๋ เมื่อค่ำเข้ามา คำถาม ใช่อันนี้หรอครับ ม่ายช่ายให้โพสรูปรถกันหรอ

3. minn

minn New Member Member

44
    0
    0
    ผมใส่เกียร์มาสามลูก
    ลูกแรก LSDหน้าstandard LSDซิ่งหลัง ขับdrag ก็ออกตัวง่ายดี
    แต่พอดีเกียร์พัง ตอนงานแข่ง Drag EVO vs IM อะครับ T_T
    เลยเปลี่ยนเกียร์ standard รู้สึกว่าเวลา take ออกตัวแรงๆ รถมันเป๋แฮะ ต้องคุมพวงมาลัยมากกว่าเดิม
    ละพอดีเพิ่งได้เกียร์ใหม่มา LSD ATS 2way หน้ากลางหลัง ที่นี้เวลา take ออกตัวแรงๆไม่มีดิ้นเลยครับ แถมความรู้สึกของพวงมาลัยเปลี่ยนไปดีขึ้นมาก ขับสนุกดีครับ แต่ว่ามันจะหน่วงหรือกินแรงให้เวลาแย่ลงหรือเปล่า ยังไม่รู้แฮะ สนามปิด อิอิ :D

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    มิน ได้ เกียร์กับ เฟือง ท้ายลูกนี้มาจาก over - act ปะคับ เคยเห็นวางอยู่

5. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0

ใช่แล้วครับ แต่เงียบกริบเลยเปลี่ยนคำถาม:cry:

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มีเต็ด เวลาลงแน่นอนครับ
    ขับดีๆ ซ้อมบ่อยๆ เวลาลงแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้