ตาเพชร ท้ายสั้นปี93 วางH22 ติดแกสหัวฉีด 160000บ แรงไปไหม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nick_bkk007, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nick_bkk007

nick_bkk007 New Member Member

20
    0
    0
    กำลังมองหาอยู่ เข้าตาคันนึง ปี93 ท้ายสั้น วางH22 เกียร์ทำมะดา ติดแกสหัวฉีดแล้ว
    แม็ก17 ชุดโหลดปรับเกรียว ขาย 160000บ ราคานี้เพื่อนๆว่าเป็นไงบ้าง
    พอได้หรือว่าแพงไปไหมถ้าใช้เบื่อๆขายต่อจะขาดทุนเยอะไหม เพื่อนๆแนะนำ
    ช่วยออกความคิดเห็นหน่อย หรือว่าราคาควรจะอยู่ที่เท่าไหร่ แนะนำหน่อยจ้า
    ขอบคุณ

2. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    ราคานี้ก็ได้นะ
    ถ้ารถสภาพสมบูรณ์
    เกียร์ธรรมดาด้วย 190-200 ม้า มันตรีนสุดๆ
    ลองตาเพชรแล้วจะติดใจ

3. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ราคา ไม่ แพง ครับ
    ค่า เครื่อง ที่วาง ต้อง มี 4 หมื่น บวก ลบ แล้ว
    รถ ตาเพชร ในความรู้สึกผม ว่า ในบรรดา ราคา แสนกลาง ถือ ว่า เป็น รถคัน 1 ที่น่าไช้ขับดี ถึง ปี จะแก่ แต่ ก็พอได้ นะครับ

4. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ถ้าสภาพพร้อมใช้ เอามาแล้วเก็บไม่เยอะ ไม่มีโดนหนักมา ราคานี้พอรับได้เรยครับ

5. Ko-ro-chi-ta

Ko-ro-chi-ta New Member Member

16
    1
    0
    ไม่แพงครับ ถ้าสภาพดีคว้าไว้เลย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้