อยากให้พี่ๆลงรูป nv แจ่ม ๆ ให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากให้ลงรูปรถใน club แจ่ม ๆ ให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ คิดซะว่าเป็นการให้น้องใหม่ได้เปิดหูเปิดตานะครับ

1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
  2. ขอบคุณครับ แจ่มมากเลย เรือนไมล์สีขาวของ nv เขียว เค้าทำยังไงครับพอจะบอกได้มั้ยสวยดีครับอยากทำบ้างครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  4. ขอบคุณครับ

5. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    nv แวนอยากแรง สวย มาก ครับ พี่โน๊ต มาลงรูปด้วย ครับ ฮาๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้