พี่ๆ เพื่อนๆ วันนี้ที่ BRC สนุกกันไม้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 4 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    พี่ๆ เพื่อนๆ วันนี้ที่ BRC สนุกกันไม้ คับเห็นวิ่งกันไม่หยุดเลย อิอิ:D

2. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    สนุกมากครับ! ได้รู้ว่ารถตัวเองถ้าคนอื่นขับเนี่ยเร็วกว่าตัวเองขับเยอะเหมือนกันโดย เทพโอ๋ เอารถผมไปกระทำชำเราเรียบร้อย+บิน S แบบเต็มเหนี่ยว (ไม่ใช่สนามพีระ นะโอ๋)+ลงหญ้าด้วย จากนั้นพยายามลองแบบ เทพโอ๋ แต่ไม่ไหวอ่ะ จะลงหญ้า :D :D

กลับถึงบ้าน เหนื่อยมาก รถพวงมาลัยเอียง น้ำมันเครื่องหยด กลุ้ม......... แต่มันส์ คราวหน้าเอาอีก :D :D

ปล. ตาม starlet ไม่ทันอีกแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2007
  3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สนุกมากๆๆๆๆเลยนะครับ สายเบคร แตกเสียก่อนนะ
    เลยอดไล่มิซูแดงเลยนะ พอกับมาก็หนีพังเสียก่อนนะ เลยอดวิ่งเลยนะ
    ขับรถชาวบ้านพังอีกนะ ลูกสูบแตก นะต้องเสียลูกสูบอีกแล้วนะ
    วันไหนแซงรถที่เทพโอ๋ ขับไม่ได้เลยนะ มันปิดลายซะไม่มีที่ไปเลยนะ
    เทพโอ๋มันขับรถบ้านเกียร์อตโต้ยังแซงทพไม่ได้เลยนะ
    เดียวคาวหน้าเอาใหม่นะเดียวจัดให้นะใครไม่ได้ไปเสียดายมากนะ
    นึกว่าฮอนด้าสีขาว3ดอ ไปด้วยนะว่าจะไปไล่สะหน่อยนะ
    วันไหนตามรถมิซู ขาว ไม่ทันจริงๆๆนะ สู้ไม่ได้เลยนะขับโดย ตาเป๋ก นะยอมแพ้เลย
    นิสสันสีขาวเครื่อง เทอร์โบก็หนีไม่ออกเหมือนกันนะนอ้ง

4. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    จริงเหรอ:rolleyes: ไม่ใช่ starletตัวเล็ก โดนไข่ต้มสวนหรอกเหรอ อิ อิ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2007
  5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตอนเขาไล่กันไม่มาเอง ตาตู่เอ้ยยยย
    รถเราก็ไม่ได้พังนะ น้ำมันเครื่องท่วมหัวเทียนเอง เลยเดิน3สูบ ตอนนี้เหลือ 2 แล้ว 555555

6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... สนุกครับได้ไปวิ่งแบบเซอร์กิตบ้าง ไม่ได้วิ่งแบบนี้มานานแล้ว

ผลัดกันไล่ ผลัดกันแซง กันเองดีชอบๆ วิ่งไปก็อดสไลด์ไม่ได้

ว่าแต่ Super Colt มันแรงได้ใจดีจริงๆ

ขอให้มีงานแบบนี้อีกเถอะเจ้าประคุณเอ๋ย...อิอิ

7. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    สนุกมากครับ ได้ขับแบบในสนามก็สนุกไปอีกแบบครับ
    ได้รู้เทคนิคต่าง ๆ มากมาย ..... แต่กลับมาถึงบ้าน ยางหลังกลับบ้านเก่าแล้วครับ
    แต่อย่างว่าอายุมันมากโข........... แต่ก็ดีใจครับที่ได้อันดับที่ 3 มาครอง (ฟลุคโคตร ๆ )
    ขอบคุณ พี่ตู่ พี่เอก พี่บี พี่นุ๊ก และอีกหลาย ๆ คนที่ไม่ได้เอ่ยนาม
    ขอบคุณที่ชี้แนะครับ สนามหน้าหวังว่าได้เจอกันอีกคับ :D :D :D :D

8. COROLLA BOY

507
    1
    0

แต่ที่แน่ๆ ลุงตู่ แซง เจ้าโอ๋ ไม่ได้ อิอิ ขนาดมันขับ(พี่แกขับไปยิ้มไปด้วย) ST-171 เก่าๆเกียร์ auto ด้วยแต่ด้วยความเป็นเทพ อุ้ย!....ไม่ใช้ต้อง พรม สิถึงจะถูกสุดยอดจริงๆ ผมตามลุงตู่อยู่เห็นทุกอย่างจากข้างหลังมันไปแบบ WRC เลยอะเจ้าโอ๋ :eek:

ส่วนตัวผมรถก็ไม่เป็นอะไรมากคับ แค่ท่อแอร์มันแตกก็ซ่อมแล้ว แต่ยางนี้สิมันไม่เกาะอีกเลยเหมือนมันเสียไปเลยอะคับ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณ ลุงตู่มากนะคับที่จัดสนามมันสๆเสียเงินน้องๆให้ผมวิ่ง งวดหรือถ้า shock ab เสร็จและถ้าพ่อให้ยืมตังซื้อยาง [​IMG] คงสนุกกว่านี้ คับ:)

ปล. @ke เพื่อนเรางวดหน้าสงไสเรา 2 คันต้องทำให้รถเบาๆแล้วเพราะเอาไว้แบกน้ำมันเต็มถัง50KG อิอิ:D ว่าแต่ยางมันมีผลมากจริงๆอะ เอาAD07ใส่เราโดนแดกยาวๆเลย :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2007
  9. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    เทพอารายกานพี่
    ผมก้อประชาชนคนเดินถนนธรรมดานี่แหละ
    ติดดินด้วยไม่ได้พิเศษไปกว่าคัยหรอกครับ
    อิอิ

เมื่อวานหนุกมากครับทุกคน
    ขอบคุณพี่เอกมากๆเลยที่ให้รถผมมากระทำชำเรา
    ไม่งั้นคงลงแดงตาย
    แค่นี้พี่เอกก้อใจหวิวแล้ว
    สุดท้ายอดใจไม่ไหวก้อต้องเก็บของในรถออกมาวางข้างนอก
    แล้วเอารถบ้านลงไปบังลายตาตู๋แบบมิดๆ อิอิ
    เหมือนกับแข่งจริงๆเลย

ตาตู่เมื่อไหร่จะมีวิ่งอีกอะ
    จะได้ลงไปบังๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตาตู่แซงไม่ได้

และที่สำคัญเมื่อไหร่ตาตู่จะพิมพ์แบบไม่ผิดซะที
    เอาแบบอ่านเข้าใจด้วยนะ
    ผมอ่านแล้วงงมากๆ

10. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    555 ตาตู่ พิมพ์ 9 บรรทัด ใช้ "นะ" ไป 20 ที ใครสอนภาษาไทยเนี่ย

11. @ke

171
    1
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ :D :D

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่รู้จะนะไปถึงไหนนะ คราวก่อนก้ถามที่แล้วนะ ว่าเป็นลูกครึ่งป่าวนะ เลยพิมพ์ผิดนะ แต่ตู่ก็บอกว่าไม่ใช่นะ เมื่อไหร่จะพิมพืถูกนะ จะได้อ่านรู้เรื่องนะ รักนะ.............

14. COROLLA BOY

507
    1
    0
    ลุงตู่ ตอนเรียน ภาษาไทยไม่ตั้งใจเรียน เอาแต่ภาษา ต่างดาว อิอิ

15. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ...หึหึ... :D สนุกสนานกันใหญ่เรยนะ....ไม่ได้ไปง่ะ ไม่มีรถ...:cry:

16. @ke

171
    1
    0

พี่ อ่ะ ไม่วัยรุ่นเลย
    โอ๋ ยังใช้ ST171 บ้านๆลงวิ่งเลยอ่ะนะ :D :D

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    ฮิฮิ :D :D โดนนนนนนนนนนนน

18. COROLLA BOY

507
    1
    0
  19. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ยังไม่ชินกันอีกหรือ
    เดียวก็ชินกันเอง

20. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    รอบนี้พี่ตู่ไม่มี - - - นะ - - - แล้วน่ะครับ พวกพี่ ๆ ทุกคน 55555

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    ว่าแต่น้องชื่อไรนะ พี่ลืม ขอโทษที อิอิ จะได้เรียกถูก :D :D

ตาตู่มาแนวใหม่เว้ยเห้ย พิมพ์ถูก ไม่มีนะ อ่านรู้เรื่อง โอ้โห พี่ป้อมทักทีเดียวตาตู่เปลี่ยนแปลงเลย อิอิ :D :D

22. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    แนะนำตัวเลยแล้วกันน่ะครับ !!!
    ผมชื่อ ธเนศ ครับ เรียกผมว่า เนศ ก็ได้
    อดีตที่ผ่านมานาน : เคยไปร่วมงาน meeting กับ civic 3 doors ที่ เยสอินดีส ครับ (ไม่รู้ว่าสะกดถูกเปล่า) นานมาแล้วครับ เป็นการแข่งขัน Gymkhana ครับ รู้สึกว่าจะมี พี่อั๋นไปด้วยครับ
    หลังจากนั้นไม่มีเวลาที่จะไปร่วมอีกเลย รู้สึกครั้งนี้ก็อยากจะลองอีกสักครั้ง (อาจจะไม่ถึงกับ 100 % )
    แต่ก็ไม่อยากจะพลาดอีกสักครั้ง:D :D
    พี่ Super Colt คือ พี่บี ใช่หรือเปล่าครับ ที่ขับ Colt สีแดง ที่น้ำมันท่วมหัวเทียนใช่เปล่าครับ :)

23. Super Colt

2,980
    11
    0

อ่อ.... ใช่ครับ พี่บีเองครับ

แต่ไม่ใช่น้ำมันครับ มันเป็นน้ำมันเครื่องอ่ะที่ท่วมหัวเทียน อิอิ ยังไม่ได้ซ่อมเลยเนี่ย กะว่าจะทำเสาร์ อาทิตย์นี้อ่ะ ไม่รู้จะได้ทำป่าวเลย อิอิ :D

24. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    น้าตู่ เปี้ยนไป๋:D

25. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0

ช่าย.............จอดนิ่งอยู่ที่ออฟฟิต(กู) เนี่ย เด๋วจะเอาป้ายวางล่ะ "ขายด่วน ปลดหนี้!!"

26. Super Colt

2,980
    11
    0
    โหยยยยย แค่นั้นมันไม่พอปลดหรอกเพื่อนเอ้ยยยย เก็บไว้ขับเล่นดีกว่า :D :D

27. colt_mrc

colt_mrc New Member Member

33
    1
    0
    @~:?:???????????Թ˹???Թ????? ??? ???(????????^ ^ ):?:~@

28. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แล้วจะมี...อีกรึเปล่าครับ...แย่เลยสนามนี่ไม่ได้ไป

29. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    อีกคนน่ะคับ ที่อยากรู้คำตอบ !!!!!!!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้