++ พรมชิ้นตัวนอกมีแบบไหนบ้างครับ? ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GaB, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่นับ Type R นะครับ ดูจากเว็บซื้อขายแล้วเห็นมีหลายลายเหลือเกิน

ถ้าใครมีรูปประกอบข้อมูลจะดีมากเลยครับ

จะเอาไปใส่ใน Coupe ครับ ไม่รู้ว่าข้างหลังวางได้เป๊ะๆมั้ยครับ?

แล้วก็ถามอีกอย่างครับ หมุดล็อคพรม ใส่ยังไงครับ ต้องบากพรมออกก่อนรึเปล่า? และหมุดต้องเป็นสีแดงหรือดำครับ?

ขอบคุณครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    - ลายทาง
    - ลายลูกกวาด
    แล้วก็อะไรอีกไม่รู้ มาจากฝั่งเมกาฯก็มีครับ

GaB ถูกใจสิ่งนี้
  3. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ

ใครพอมีข้อมูลเพิ่มเติมอีกก็รบกวนด้วยนะครับ รบกวนขอราคาคร่าวๆด้วยครับ:p

4. GaB

1,643
    70
    0
    มีใครทราบอีกมั้ยครับ:cry:

5. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    สวัสดีครับ.
    ที่ใส่รถผมอยู่ตอนนี้เป็นพรมชิ้นของ Honda Domani ครับ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
    GaB ถูกใจสิ่งนี้
  6. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    มารอดูด้วยคน

7. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เข้ามาเก็บความรู้ด้วยคนคับ:D

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ของผมใส่ลายทางอยู่ครับ

9. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    ลายทางนี่ใช่อันเดียวกับ vi-rs เปล่าครับ
    ราคามันอยู่เท่าไหร่อะครับ

อยากเห็นที่ยึดพรมด้วยคน ใส่ยังไง หน้าตาเป็นยังไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้