แนะนำร้านทำสตรัทปรับเกลียวให้หน่อยคัฟ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BANK_NOZZLE, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    แนะนำร้านทำสตรัทปรับเกลียวให้หน่อยคับ
    ราคาไม่แพง คุณภาพดีคัฟ

รบกวนแจ้ง ชื่อร้าน ที่อยู่ ราคา เบอร์โทรด้วยนะคัฟ

ช่วยแนะนำหน่อยคัฟ

ขอบคุณเพื่อนๆคัฟ

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ทำที่ร้าน genial มาคับ ใช้มาประมาณ 4 ปีแล้ว ไม่เคยมีปันหาเลย

3. สิรินันท์

สิรินันท์ New Member Member

11
    0
    0
    N-TECH บางแคครับ...เป็นอีกหนึ่งตัวเลือก

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมจำชื่อร้านไม่ได้อ่ะ แต่ทำดีครับ เจ้าจองร้านเคยเป็นรักแข่งรถ ร้านอยู่ตรงแยก พระนั่งเกล้า อยู่ฝั่งที่จะวิ่งไปแคลาย นะครับ
    ร้านจะอยู่ข้างๆร้านท่อ ไอเสีย ครับผมเคยไปถามมาของกระบะ 1500 ไม่รู้รถเก๋งว่าเท่าไหร่

5. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    หาโช้คซิ่งของญี่ปุ่นไปแปลงใส่เลยครับ จบกว่าใส่โช้คของร้านแน่ๆ

เอาโช้คซิ่งที่เราหามาได้ เทียบไซส์ความยาวให้พอดีๆกัน เอาโช้คเดิมกับโช้คที่จะแปลง
    วิ่งเข้าโรงกลึงให้ทำตูดให้เหมือนกัน ก็ใส่ได้เรยครับ

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    genial อีกเสียงครับ

7. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    genial ครับ

8. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    moeye ดิ แจ่ม
    1.พุทธมลฑลสาย 1
    2.ตลาดพูนทรัพย์
    3.ศรีนครินทร์

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ตามข้างบนเลยครับ แต่ยกเว้นร้านเคลฟเวอร์ ร้านดังในตำนาน

10. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    เห็นด้วยครับ เคลฟเวอร์ แพง ห่วย ไม่รับผิดชอบ เคยเจอมากับตัวเลยกล้าพูดครับ

11. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    วันนี้เห็นรถพี่จอดอยู่แถวๆบิ๊กซี ติวานนท์ นะครับ สวยๆ

12. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อืมผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ ว่าสตัสมันดียังข้อดีข้อเสีย ดีอาจจะปรับสูงต่ำได้ แต่ถ้ามันต้องอัดน้ำมันให้แข็งหรือกลางๆๆละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้