ประเดิม บอร์ดเลยละกันนะคับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย ickkyi, 17 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    ขอสวัสดี พี่ จิมมี่ กับ พี่ เป๊กก่อนละกันนะคับ
    ส่วนท่านอื่นที่ได้ยินชื่อเช่น พี่กัน พี่บุ๋ม และท่านอื่นๆ สวัสดีด้วยเลยนะคับล
    ลืมพี่ มายด์คับ อิๆๆ เสียงดี รถสวย อิๆๆ
    แล้วจามีใครเข้ามาไม๊เนี่ย

ผมต้องการ ฝาหม้อน้ำใส่ koyo! ค๊าบๆๆ อิๆๆ

อิ๊ก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2007
  2. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    อยากเห็นรูปรถสวย ๆ ของชมรมคร้าบ

3. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    แอบตามเข้ามาดู ค่ะ ...

ไว้จะเข้ามา แอบดู อยู่เรื่อยๆ นะคะ

4. DanGeRousT0y

DanGeRousT0y New Member Member

22
    0
    0
    รอชมรูปสวยๆอยู่ค้าบ

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ฝาหม้อน้ำ koyo............. i'll look for it.

ตอนนี้ ick อยู่ที่ไหน ไทยหรือเทศ

6. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    หวัดดีค๊าบบบ มารายงานตัวค๊าบบบ
    ไอ ลุค เอเวอรี่ติง ฟอร์ มาย 86 ค๊าบบบ ฮ่าๆๆๆ

7. แอบมาดูคับ

8. เหม่งจ๋า

เหม่งจ๋า New Member Member

16
    0
    0
    วัดดีครับทุกท่าน ง่ะ

9. ickkyi

31
    0
    0
    ขอบคุนมากคับ หรือว่าอะไรที่ใส่ koyo อันหนาของผมได้ก็โฮเคเลยคับอิๆ

ตอนนี้อยู่ maryland ที่เดิมแหละพี่ เรียนไป dropไป ท่าทางจะลากอีกปีกว่า แฮะๆ

พี่จิมมี่ขาย crown ไปยังอ่ะ ?? แล้วตอนนี้อยู่ใหนคับผม?
    happy motoring!

10. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ใครมีอะไรเหลือใช้ เอามาลงไว้เลยนะฮะ ตอนนี้กะลัง ทำรถอ่ะค๊าบบ

11. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  12. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0

the Crown is SOLD. i'm in LA, CA. going back to Thailand in April.

if you are in the State. http://www.optionsauto.com/prodinfo.asp?number=KOYO-SKC-13

or www.ebay.com

but, most Radiator cap are made my KOYO.

13. ickkyi

31
    0
    0
    ค๊าบๆๆ ผมราคาออกมาราวๆ ชิ้นละ สามสิบอิๆๆ
    ขอบคุนมากคับ ง่ะ crown sold :((
    ตอนนี้อยากได้ ls400 คับ อิๆๆ เอามาลง JP แล้ว call it a day :)

ใครมีคำถามอะไร วิทีการทำอะไร โพสเลยนะคับจะได้เป็น information ของท่านอื่นๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้