ขอบคุณครับในที่สุดก็มี bord ของตัวเองซะที

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย GDMN, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ขอบคุณครับในที่สุดก็มี bord ของตัวเองซะที
    :D

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    Welcome to the new Home..................

3. etoe_dpr

etoe_dpr New Member VIP

104
    6
    0
    มีบอร์ด แต่ผมไม่มีรถ

4. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    สวัสดีครับพี่กัน ผม ter ( Look At Me! ) นะครับ
    ผมว่าจะโทรไปคุยกะพี่กัน ที่จะนัดรวมคนใช้ Levin & Trueno ในประเทศไทย (ที่ผมคุยค้างกะพี่กันไว้นานมาก)
    ก็ยังไม่มีโอกาสเหมาะๆ ซะที เพื่อนๆ ที่ใช้ Levin & Trueno ที่ผมรู้จักตอนนี้
    เวลาว่างไม่ค่อยตรงกันอะคับ ถ้าพร้อมๆ เมื่อไรผมจะโทรไปคุยปรึกษากะพี่กันอีกทีนะครับ :D :D :D

5. fair500

fair500 New Member Member

42
    1
    0
    หล่อกันสุดๆๆ

6. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ฮ่าๆๆ แวะมาสวัสดีด้วยคับ

7. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ กับบอร์ดใหม่ นัทเองนะพี่

เอาเครื่องแบบข้าง ๆ มาฝากด้วยนะ พี่กัน

8. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0

ดีครับ รวมรถ TRUENO/LEVIN ไม่ว่าจะปีอะไร หรือว่ารุ่นไหนก็ตาม

เผื่อจะได้มี TRUENO/LEVIN THAILAND FESTIVAL กับเขาบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้