ไฟเกียร์รูป D กระพริบ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย tha79, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    จะกระพริบตอนวิ่งน่ะครับ แต่คันเกียร์เหมือนจะหลวมๆด้วย
    เป็นเพราะอะไรครับ

:cry:
    ช่วงนี้ยิ่งเสียตังกับรถเยอะจนแฟนบ่นว่าผมรักรถมากกว่าแฟนซะแล้ว

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เกียร์หลวม ระบบไฟฟ้าหน้าปัมท์ กล่องเสีย บลา บลา ๆ ๆ มันหลายสาเหตุครับ ขอให้หาสาเหตุไวไว ซ่อมเสียตังน้อยๆ แฟนจะได้ไม่บ่น เหมือนผมเลย ซ่อมรถ 100 บอกแค่ 10 ขี้เกียจฟังแฟนบ่น :p:p:p

3. tha79

737
    0
    0
    เจอแล้วครับ สาเหตุคือบูชคันเกียร์มันหลวม
    วันนี้ตอนขับมาทำงาน รถติดเลยโยกเขย่าคันเกียร์เล่น ได้เรื่องเลยครับ กระพริบไม่หยุดเลย
    ก็เลยคิดว่าน่าจะเป็นที่สาเหตุนี้ครับ

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    เหมือนกันพี่ คิดได้ไง รักรถมากกว่าแฟน ผมยังโดน เซ็งๆๆๆๆ อิอิอิ

5. tha79

737
    0
    0
    ตอนนี้กำลังมีข่าวดีครับ

จะได้นอนกับรถแล้ว

555

6. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    เป็นที่คอนแทคเกียร์ครับ ลุยน้ำมารึเปล่า

7. kiamboi

kiamboi New Member Member

50
    0
    0
    มานอนบ้านผมก็ได้คุณ ฐา

8. 2.2vtec

2.2vtec New Member Member

65
    0
    0
    เค้าก็อย่างนี่ละครับลองไปด้วยกันแล้วรถไปเสสียก็โดนบ่นอยู่ดี เม่งไม่มีผิดเลย เซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. tha79

737
    0
    0
    นิดหน่อยครับ เด๋วค่อยทำครับ จเอาเข้าไปอาบน้ำก่อนนะฮ๊า

10. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อ้าวๆๆๆๆ ชักจะยังไง ชวนกันไปนอนด้วยซะแล้ว อิอิอิ:D:D:D

11. tha79

737
    0
    0
    ได้ฮ๊า.............
    อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้