รบกวนพี่ๆในคลับสอบถามเรื่องยางขอบกระจกคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย minimi, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. minimi

minimi New Member Member

8
    0
    0
    คือ ผมอยากทราบว่าปกติ ยางขอบกระจกประตูอายุการใช้งานประมาณกี่ปีคับ:confused:
    ตอนนี้รถผม บี 14 คับ รู้สึกว่าเวลาขึ้น-ลง กระจกมันจะกินกระจกด้วยนะคับ ตอนนี้เป้นรอยขีดๆหมดแล้ว
    ผมอยากรู้ว่ามียางขอบกระจกมือสองหรื อของใหม่ขายมั้ยคับ ราคาเท่ารั่ยคับ ถ้าปล่อยไว้นานคงต้องเปลี่ยนกระจกทั้งบานแน่คับ :cry: รบกวนพี่ๆด้วยคับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    กระจกเป็นรอย นี่ ตูน หรือเปล่าน่ะ ที่เห็น

รอแป๊ป น่ะครับ :D

3. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0
    ตูนจังมีคนมาหา

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ลองใช้สเปร์ยหล่อลื่น silicone สำหรับฉีดรางกระจก

น่าจะช่วยได้นะครับ

5. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เข้าปีที่10แล้วรถผม ดูด้วยตาเหมือนจะยังไม่เป็นไรครับ แต่มีเสียงไม่พรึงประสงค์เข้ามาในรถเรียบร้อยเเล้วครับ ราคาค่าตัวก็เเรงเอาเรื่องอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้