มีของใหม่อีกแล้วเหรอเนี่ย.....ดูๆๆๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JZGE, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    มีใบแดง กับ ใบเหลืองด้วย อะไรเอ่ย

หรือของเล่นใหม่ตามเทศกาลครับ

อืม....ใครจะโดนใบแดงมั่งเนี่ย

INTER_ZONE, >>5W.AUTO CAR<<, R K U ^^" และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ผมยังงงอยู่

>>5W.AUTO CAR<< และ (สมาชิกถูกลบ) ถูกใจสิ่งนี้
  3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมกะลังจะมาลงถามพอดีเลยคับ

INTER_ZONE, >>5W.AUTO CAR<< และ (สมาชิกถูกลบ) ถูกใจสิ่งนี้
  4. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    นี่ก็มาใหม่คับ หรือผมมาช้าไปป่าวไม่รู้นะอิอิ
    บวก ลบ คะแนนแล้วมีชื่อให้ดูว่าใครให้ใครลบ เจ๋งมากๆครับ พี่เก่ง ขอบคุณครับ
    :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2009
    เอวี่^เรซซิ่ง, >>5W.AUTO CAR<<, TonRacing และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ต้องลองครับ

INTER_ZONE, >>5W.AUTO CAR<< และ (สมาชิกถูกลบ) ถูกใจสิ่งนี้
  6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ดีเลยคับจะได้รู้ว่าใครมาลบ เพราะว่าอะไร

^BANK^ และ TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  7. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    โป่รงใส ชัดเจน

จะได้ไม่ต้องมีใครมาถามว่าใครมาลบ ใครมาแอบด่า อยากรู้ว่าเป็นใคร
    ก็เข้าไปดูเองละกัน

ในบอร์ด Support Forum ก็ถามเรื่องนี้อยู่บ่อยๆ นี้ก็เรื่องล่าสุด
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=618539
    แต่ไม่ใช่เรื่องแรกนะ มีเรื่องแบบนี้มานานแล้ว หลายครั้ง ทั้งผู้หญิงผู้ชายโดนกันหมด

zatan, พัทยา@MRC#012, >>5W.AUTO CAR<< และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  8. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ขอบ คุณ ค่ะ พี่ เก่ง

Fredy, เอวี่^เรซซิ่ง และ >>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  9. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    โปร่งใส ชัดเจน

>>5W.AUTO CAR<< และ (สมาชิกถูกลบ) ถูกใจสิ่งนี้
  10. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    มีกิจกรรมเล็กๆน้อยๆก็ดีนะครับ ได้ไม่เบื่อ

11. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    และแล้วก็ใด้รู้จักอีแอบเพิ่งอีกหลายคน ฮ่าๆๆๆๆ

^BANK^, >>5W.AUTO CAR<< และ (สมาชิกถูกลบ) ถูกใจสิ่งนี้
  12. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ok เลยครับ

Fredy, >>5W.AUTO CAR<< และ (สมาชิกถูกลบ) ถูกใจสิ่งนี้
  13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แล้ว ถ้าไม่ล๊อกอิน มากด ลบ ได้รึป่าวอะ อยากรู้ อิอิ ไม่รุ้จิงๆอะ

INTER_ZONE, ^BANK^, `aMiZpAnDa~* และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    เจออีแอบที่มาลบ1ตัวแลัว

แต่ยังไม่เปิดเผยดีกว่าว่าเป็นใคร

ให้โอกาสมันกลับใจ 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2009
    INTER_ZONE, ^BANK^ และ `aMiZpAnDa~* ถูกใจสิ่งนี้
  15. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ดีครับเห็นๆกันไปเลย

INTER_ZONE และ >>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  16. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    แล้วใบแดงใบเหลืองคืออะไรครับพี่เก่ง ให้ความกระจ่างหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

INTER_ZONE และ >>5W.AUTO CAR<< ถูกใจสิ่งนี้
  17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ผมเชื่อว่า มีหลายคนแน่ๆที่ต้องการดูย้อนหลังไปอีก...

ใครแค้นใคร จัดไปคร๊าบ... 5 5 5 5+

เอวี่^เรซซิ่ง และ ^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  18. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    งานนี้มีตีกันตาย เเน่เลยใช่มะ คำป้อม....:D:D:D

Fredy, INTER_ZONE และ `aMiZpAnDa~* ถูกใจสิ่งนี้
  19. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    พัฒนาการที่ไมหยุดยั้ง...

ดีครับ จะได้ไม่มีอีแอบ แมนๆกันเลยทีเดียวเชียว

INTER_ZONE และ `aMiZpAnDa~* ถูกใจสิ่งนี้
  20. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ดูย้อนได้ด้วยหรอคับ ทำไงบอกผมที...อยากดูเหมือนกัน

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  21. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    จัด ไป

อยาก รื้อ ฟื้น อดีต ขึ้น มา ให้ มั่น ใจ ตอน ไป สั่ง ซื้อ ผ้า ถุง มา ให้ มันนุ่ง

ว่า มี มัน คน เดียว นี่ แหล่ะ ที่ คอย ตาม ลบ ตลอด

จะ ได้ สั่ง ถูก ไซส์ . . . . ๕ ๕ ๕

INTER_ZONE, กล้วย910 และ ^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  22. ตอบที่คับอะไรใบแดงใบเหลือง

23. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ดีคราบ เยี่ยมจริงๆๆ

Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  24. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ผมโดนไปหลายหนตอนนี้รู้ตัวแล้วครับ ยอดเยี่ยมเลย:D:D

INTER_ZONE และ ^BANK^ ถูกใจสิ่งนี้
  25. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    โอ้วว ดีจังเลยครับ

26. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ใบเหลือง ใบแดง เอาไว้สำหรับแจ้งเตือนผู้ใช้งานคนนั้นๆ ที่ทำผิดกฎ (จริงๆ มันก็ไม่ได้มีกฎเกณฑ์อะไรสำหรับการอยู่ร่วมกัน) ที่มี 4 หัวข้อดังนี้
    1. สแปมการโฆษณา (พวกที่ตั้งหัวข้อขายของทุกบอร์ด หลอกขายสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ โฆษณาชวนเชื่อที่หลอกให้คลิกแล้วได้เงิน หรืออื่นๆ ที่สร้างความน่าลำคาญให้กับผู้ใช้งานทั่วไป)
    2. โจมตี, ให้ร้าย สมาชิกอื่นๆ (ชื่อหัวข้อก็บอกไว้แล้ว แต่หมายถึงโจมตีโดยไม่มีเหตุผล)
    3. ใช้ภาษาที่ไม่เหมาะสม (ข้อนี้เว้นไว้ก็ได้สำหรับคุยกับเพื่อนฝูง)
    4. ใช้ลายเซ็นที่ไม่เหมาะสม (เคยมีบางคนเอารูปโป๊ไปไว้ในลายเซ็นด้วย บางคนใส่ข้อความหลอกด่า หรืออื่นๆ ที่ดูแล้วไม่เหมาะสม)
    หรืออื่นๆ ที่อาจจะใส่เพิ่มได้

ฟังก์ชั่นนี้มีไว้สำหรับผู้ดูแล แต่ไม่ค่อยมีใครใช้กัน ทีนี้เราก็เลยเปิดให้ใช้กันได้ทั้งหมด ให้ทุกคนสามารถเป็นผู้ดูแลสมาชิกดัวยกันเอง

เพิ่มเติม: แก้ไขแสดงรายชื่อจาก 5 บรรทัดเปลี่ยนเป็น 10 บรรทัด

แก้ไขล่าสุด: 29 เมษายน 2009
  27. แจ๋วๆ rcweb นี่มีการพัฒนาขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ

28. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    พัฒนาเรื่อยๆนะครับ

29. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ตั้งแต่ไม่ต้องจัดแข่งนี่เวลาเหลือเยอะนะ.......พัฒนาไม่เคยหยุดนิ่ง......นี่แหล่ะเรซซิ่งเวบ

30. TOMARU_TOMARU

TOMARU_TOMARU New Member Privilege

15
    3
    0
    ดีๆ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้