รบกวนขอรูป..โรล์บาร์ที่หลบ SUNROOF EVO1-2-3ด้านบนตรง สวิทซ์เปิด+ปิด

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อยากรู้ว่าหลบยังไงครับ.........แล้วแผ่นบังแดด ต้องถอดออกเลยเปล่าครับ..............อยากเห็นช่วงด้านหน้า อ่ะครับ.....ว่าหลบ..หรือ ทับยังไง...:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: ......พร้อมรูป..จุดยึด..ที่ลงด้านหลัง....เกือบๆ เบ้าโชค..อ่ะครับ.............รบกวนเพื่อนๆ ด้วยนะครับ................:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D เหล็กต้องหนาเท่าไรครับ..........จะให้ช่างที่ร้านทําเองแล้วอ่ะครับ..........:eek:

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เดี๋ยว ช่วง เย็นๆ จะ เอารูปมาลงให้ดูนะครับ

3. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ดึ ก ไ อ้ บ๊ อ บ . . . รู ป อ ะ รู ป

4. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เย็นวันไหนครับท่าน........(อิ+อิ+อิ...แซวเล่นครับ....รอดูครับ)

5. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ขอรอดูด้วยคนครับ

เผื่อจะตีไว้กันตายน่ะครับ....

6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    โทษทีครับ พอดีไม่ค่อยสบายพรุ้งนี้ เดี๋ยงลงให้แน่นอนครับ

7. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    เอาของร้านสิทธิ์มาให้ดูครับ :)

8. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    งามหลาย.....

9. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    เอ่อ .. สวยดีอ่ะ

10. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ขอบคุณครับท่าน

11. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ขอบคุณครับสวยมากครับ

เดี๋ยวไปตีมั่งดีกว่าครับ...

12. ปู อนศ64

ปู อนศ64 New Member Member

76
    0
    0
    ตามรูปครับ......เป็นของนอกตรงรุ่น EVO I-III ถ้าใส่อีคาร์เดมๆได้พอดี แต่มาอยู่ในรถที่มี Moon Roof ตรงแปลงครับ

13. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ขอบคุณครับ.....คุณปู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้