รบกวนสอบถามหน่อยครับ Z 16 อยาก ว่าง BD

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย potatoce, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. potatoce

potatoce New Member Member

16
    0
    0
    เครื่อง Z16 กินน้ำมัน ดุมากมาย เลยสนใจ ว่าง BD 25 / BD 30

ไม่ทราบว่า ตัวไหน มาลง โบ แล้ว ใช้งบไม่มาก ครับ ( 160 ก็พอแล้วครับ )

แล้ว สามารถ ใช้เกียร์ กับ เพลาท้ายเดิมได้ไหมครับ

ค่า ตัวทั่ง สอง นี้ แต่งกันมากไหมครับ

กำลังเก็บ ข้อมูล ครับ ไม่ค่อยจะมีเลยอะครับ

ขอบคุณครับ ที่ให้ความสนใจ และ ตอบ คำถาม

2. potatoce

potatoce New Member Member

16
    0
    0
    โทษนะครับ ที่ บอก ไม่ละเอียด รถผมเป็น BIG-M เครื่องเดิมเป็น Z 16 อยากว่าง BD ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้