สั่งของ ก่อน Meeting 27 Jan 2007 ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 21 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    หลังจาก กระทู้ที่แล้วก็มี น้าโนตสนใจที่ฉีดน้ำที่ปัดน้ำฝน แล้วก็ทีเพื่อนๆหลอดไปคอนโซลกลางขาด หลายคน
    มีใครสนใจไหมครับ ผมจะซื้อไปให้วัน Meeting ครับ
    ที่ฉีดน้ำฝนผมซื้อจากศูนย์ honda ปทุม ข้างละ 183 บาท
    ส่วนหลอดไฟซื้อจาก ร้านบางไผ่ หน้าบ้านผม หลอดละ 10 บาท
    ปล. เปลี่ยนกันเองนะครับ

อีกอันครับ ผมมี shop manual ของ honda ตัวนอก เทียบกับ rover 623 (ไม่ใช้คู่มือรถนะครับ ) อันที่ศูนย์บริการใช้ซ่อมนะครับ 1200 กว่าหน้า เป็น pdf (ถามน้องโอมได้ครับสุดยอดมากๆๆ) แล้วก็มีของ honda รุ่นอื่นอีก 3-4 รุ่น ใครสนใจเดียวผมจะ copy ใส่ cd ให้ครับ..
    โอ๊ค 014999843

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    พี่โอ๊ค ผมสั่งที่ปัดน้ำฝนอะ หลอดคอนโซลกลาง ด้วยพี่ แมนนวนด้วยนะคับ เกบตังค์วันมีทติ้งนะคับ รถพัง แต่ใจรักคับผม

3. oakoak

165
    0
    0
    ไม่ใช้ที่ปัดนะครับ เป็นที่ฉีดน้ำ..
    หลอดไป 1 ชุดใช้ 5 หลอด นะครับ

ที่ฉีดน้ำ 1 คู่ 370
    หลอด 1 ชุด 50
    cd
    น้องภูมิ 1 / 1 / 1
    คุณ ป๊อบ 0 / 0 / 1
    คุณเอ 0 / 0 / 1
    คุณหนิง 1 / 1 / 1
    00 1 / 1 / 1
    ปล. หลอดเปลี่ยนเองนะครับ.... เพราะถอดเยอะมากครับ.. แต่ไม่ต้องกลัวครับเดียวจะลงวิธีถอดให้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2007
  4. pop-bpk

pop-bpk New Member Member

45
    0
    0
    ของผมสั่ง Shop Manual CD ครับ ( ป๊อบ )
    พบกันวัน Meeting ครับ

5. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ขอ CD 1 แผ่นจ้า (เอ นะค๊าบ)

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ใกล้มิตติ้งแล้ว จะลองไปดู ที่วางแก้วกะ ไฟประตูให้นะครับ สำหรับคนที่จองไว้แล้ว
    ไม่แน่ใจนะครับว่าจะได้กันครบๆรึป่าว 26 เงินเดือนออก 27 มิตติ้ง หุหุ:D

7. oakoak

165
    0
    0
    มาแอบใช้กระทู้เรา ต้องแบ่งเปอร์เซ็น ด้วยนะครับ.....

8. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    พี่โอ๊ค
    หนิง1/1/1 นะคับ
    เจอกันวันมิตติ้ง
    จะตั้งตารอ

9. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    กาผ้ม

1/1/1

ก๊าบ

พังพอดีเรยทั้ง 2 อย่าง

5 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้