รวมรูป Meeting Rover Club จ้า

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องบ๊วย, 4 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ผ่านไปได้อย่างสวยงามครับสำหรับ Meeting Rover Club ครั้งสำคัญที่ทุกคนรอคอย เป็น Meeting ที่อบอุ่นจริงๆ ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ชาว Rover ที่เสียสละเวลาส่วนตัวของแต่ละคน มาทำความรู้จักคุ้นเคยกันแบบเป็นกันเอง

ขอบคุณพี่เจมี่ เจ้าของสถานที่ที่นับวันจะรวยเอา รวยเอา อิอิ

โอกาสหน้า งานมิตติ้งของเราชาว Rover คงได้สนุกสนานมากกว่านี้แน่นอนครับ หากเป็นไปได้ เราคงได้มีโอกาสออกทริปเล็กๆ ร่วมกันครับ โปรแกรมเป็นยังไงก็คงต้องรอติดตามในเวลาไม่นานนี้แน่ครับ

ส่วนหลายท่านที่พลาดโอกาสพบปะสังสรรค์สำหรับเราชาว Rover งานหน้าคงได้เจอะเจอทักทายกันนะครับ

ใครเป็นใคร รถใครในภาพ เชิญชมได้เลยจ้า

2. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    สนับสนุนสถานที่โดยยยย

d. corner

3. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    มากันเยอะแยะ น่าปลื้มใจครับ

4. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    รถใครคันไหน เชิญทัศนาได้ตามสะดวกเลยครับ

แหะๆ ตอนแรกๆ ก็พอจำได้ครับว่ารถใครจอดไหนมั่ง พอกลับมาแล้วลืมหมดครับ :eek:
    ให้เจ้าของรถแสดงตัวเอาเองแล้วกันนะครับ:)

5. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    ชมกันต่อครับ งานนี้สีน้ำเงินน้ำทะเลมากันเยอะครับ

6. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    บางรูปก็มุมบังคับจริงๆ ครับ อาจจะถ่ายได้ไม่เต็มคันก็ขออภัยครับ อยากเก็บภาพรถของเพื่อนๆ ให้สวยๆ ทุกคันเหมือนกันครับ

7. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    แหะๆ ถ่ายรูปรถคนอื่นเพลิน

ลืมถ่ายรูปรถตัวเอง
    แล้วก็รถน้องไนซ์อีกคันด้วย หุหุ ขออภัยคับ

8. น้องบ๊วย

103
    0
    0
    เน็ตอืดเหลือเกิน...จบเท่านี้ล่ะครับ

ขอขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับ
    Meeting คราวหน้า คงได้เจอกันอีกนะครับ

9. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ขอบคุนพี่เอมากนะคับที่ถ่ายรูปสวยๆแล้วขอขอบคุนเพื่อนๆพี่ๆน้าๆทุกคนที่มาวันวันมีทติ้ง เยี่ยมมากเลยคับไม่ผิดหวัง
    ส่วนเรื่องwww ใหม่ของโรเวอร์กับ โลโก้คลับ จาตามมาในเรวๆนี้ อิอิ

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สุดๆครับงานนี้
    ประทับใจก่ามิตติ้งย่อยๆทุกครั้งครับ

งานหน้าก็ต้องให้เยอะก่านี้อีกนะครับ
    อย่าลืมช่วยกันโพสกันเยอะนะครับ จะได้คึกคักกันตลอด

รถรุ่นนี้มันสุดยอดจิงๆ ขอบอก อิอิ:D :D

11. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ประทับใจครับงานนี้ ไว้โอกาสหน้าจัดใหม่นะครับ
    รูปสวยครับ (แต่ของผมเลือกมุมบุบเลยน่ะ แซวเล่นน่ะครับ)

12. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    วันหน้ามาเจอกันอีกนะคับดีใจมากๆที่ได้พบปะพี่น้องทุกๆคนคับ

13. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ประทับใจมาครับ...เลยครับ
    นี้คงเสียใจน่าดูถ้าไม่ได้ไป

ยังไงดูรูปกล้องผมอีกสักชุดนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2006
  14. oakoak

165
    0
    0
  15. oakoak

165
    0
    0
    เอาอีกหน่อย

16. oakoak

165
    0
    0
    รูปที่ 4 นี้ไว้ใช้ยามฉุกเฉิน

17. oakoak

165
    0
    0
    เตรียมพบกับ LED ติดรถเร็วๆนี้

ปล. หาตังซ่อมรถ :D

18. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อยากให้มีอีกคับ แต่อยากเห็น220อ่ะคับ

19. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ดูรูปแล้วสนุกน่าดู ผมกว่าจะเสร็จธุระก็ 2 ทุ่มกว่าแล้วครับ ไปไม่ไหว :eek: แล้วรถน้องโอมไปฟาดอะไรมาน่ะนั่น เพิ่งทำสีไม่ใช่เหรอ ตอนแรกมองนึกว่าตาฝาด

20. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    พี่ไปแอบถ่ายกล้วยผมตอนไหนอะไม่เห็นรู้เรื่องเลย

21. oakoak

165
    0
    0
    เห็นทีแรกคิดว่าของแต่งรถรุ่นใหม่ ครับ......

22. TG Rover

936
    2
    0
    ทริปหน้า สัก2เดือนนะ ขอตัวเก็บรถก่อน

อยากจัดทริปไปหาพี่เอส พัทยา ไปเช้าเย็นกลับ ถ่ายรูปสวยๆนะ
    ว่างัยกัน สนป่าว ทะเลอ่ะ

23. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เรียกให้พี่เอสมาหาดีก่า โทดฐานที่มะยอมมางานมีทติ้ง อิอิมีทติ้งคราวหน้ารถจามีการเปลี่ยนแปลงไปมากก่านี้ เหนรถพี่หนิง พี่วิท พี่จิ แล้วกิเลสขึ้น หึหึ ถ้าเปลี่ยนเปนล้อหใญ๋ขึ้นมันจาวิ่งเรวด้ายน้อยกว่าล้อสแตนดาดอะป่าวอะคับ

24. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ..............

ล้อ 17" ต้นอืดนิดๆ แต่ปลายหายห่วง เพราะล้อมันใหญ่ หรือจะมาลองขับดูก่อนก็ได้นะ

25. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ถ้าคราวหน้า จัดที่เดิมแหละดีแล้ว มาพัทยา เดี๋ยวจะกลายเป็นโอมมาเจอพี่แค่สองคน 55555
    กทม เจอกันง่ายกว่าครับ เพราะหลายคนอยู่ กทม เจอกันคราวหน้าจะพยายามไปให้ได้นะก๊าบบบ :eek:

ดูจากรูปแล้ว รถผมเน่าสุดในกลุ่มแน่ ทั้งรอยติงไก่ รอยเท้าหมา สงสัยกรรมตามทัน แซวรถโอมไว้เยอะ :D
    น้องพูมสนใจแต่งรถโทรมแข่งกะพี่มั๊ย? 555 หาพวก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2006
  26. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ไฮโซจังครับ น่าสนุกเเหระ

27. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    สนุกดีครับ แถมทำให้เกิดกิเลสอยากเสียตังค์อีกตะหาก

ว่าแล้วก้อ อย่าลืมแผงวางแกวน้ำตรงข้างประตู กะไฟตรงประตูด้วยนะจ๊ะ โอมจ๊า

: )

28. TG Rover

936
    2
    0
    ถ้ามีจะจัดให้ทุกคนเลย

ต้องขอเวลาอ่ะนะครับช่วงนี้ยุ่งมากๆ จะหาเท่าที่สามารถละกันนะครับ
    อย่าลืมค่าแก๊ส 100 อิอิ

29. oakoak

165
    0
    0
    รวมๆ กันสั่งก็ 100 นึงเหมือนกันใช้ไหมครับ...น้องโอมมี่

30. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    จัดมาเลย มาดับกิเลสหน่อย

: )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้