เมื่อไหร่จะมีมีตติ้งกันอีกล่ะครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย nhongcelica, 18 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nhongcelica

nhongcelica New Member Member

14
    0
    0
    :D :D ......พอดีผมใช้ GEN 5 อยู่อ่ะครับ เข้ามาดูหัวข้อในคลับประจำแต่ไม่เคยได้คุยหรือตั้งกระทู้เลยอ่ะครับ....อยากรู้จักพี่ๆน้องๆ ในคลับทุกๆท่านอ่ะครับ และอยากทราบว่าเมื่อไหร่จะมีมีตติ้งกันอีกอ่ะครับ
    :D :D :D

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ตอนนี้ยังไม่มีกำหนดการณ์ แต่สามารถติดตามได้ ที่เวบครับ www.celica-thailand.com

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    คอยติดตามข่าวสารใน Web นะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้