มาช่วยกำนร่วมออกแบบ เสื้อ คลับรุ่นใหม่กันหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    หลัง จากวันที่ มีทติ้งกัน แล้วได้ คุยกัน ไปใน วันนั้น อยากให้ มีเสื้อคลับ รุ่นใหม่ออกมา

และได้ คร่าวๆ ดังนี้นะคับ

เสื้อสีดำ เป็นเสื้อโปโล

อยากให้ คนที่มี ความสามารถ ทางด้าน design ช่วยกันออกแบบ หน่อยนะคับบ

ลองดู คับบบบ จะได้มีทางเลือกกัน :D

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใครมีฝีมือด้านออกแบบ แสดงฝีมือเลยครับ

3. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ขอเป็นขนาดมาตรฐานชายไทยนะคับ แบบเก่าไม่ไหวใส่ไม่ได้เลย

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ขอตัวเล็กด้วยเน้อ รุ่นก่อน Size M ฝรั่งลงพุงเป้นเด็กแนวไปเรย อิอิ...

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    มาอัพหน่อยยยย

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อัพอีก อัพอีก

7. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมช่วยทำมั้ยครับ.....เด๋วจะลองทำให้ดูเป็นตัวอย่าง มาลงในกระทู้นี้ให้ละกันนะ

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  8. Ctrl_s

957
    45
    0
    เสร็จแระ...ลองดูละกันนะคับ ชอบไม่ชอบบอกกันได้ทำมาให้ดูเล่นๆหนุกๆครับ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอบคุณมากครับผม แบบนี้สวยดีครับ
    เพื่อนๆใครมีไอเดีย แบบอื่นบ้างครับ เสนอหน่อย

ลืมไป น้องเบียร์ น้องกั๊ก เอากระทู้นี้ติดหมุดหน่อยครับ เพราะคงต้องใช้เวลาในการนำเสนอกันอีกซักพักครับ

10. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ชอบอันแรก ด้านหลัง Evolution ดูเด่นดี

11. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    สวยทุกแบบเลยครับ แต่ชอบด้านหน้าแบบที่สาม ข้างหลังแบบที่ 1 หรือจะข้างหลังแบบที่ 3 ก็ได้

แต่อยากเสนอเปลี่ยน 4WD เป็น AWD ครับ

12. Ctrl_s

957
    45
    0
    ไม่รู้จะชอบกันรึป่าว อยากแก้ไขอะไรก็บอกได้นะคับ ไม่ใช่สมาชิกแต่ทำให้ได้ครับ ช่วงนี้บริษัทไม่ค่อยมีงานปีหน้าก็ไม่รู้จะมีงานทำรึป่าว555 เด๋วรอรถทำครบๆแล้วจะไปเป้นสมาชิกนะครับ

13. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สวยดีครับ ชอบแบบที่ 1 ครับ

14. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ขอบคุณมากเลยคับ

ผมชอบ ข้างหน้า แบบที่ 3 และ ข้างหลัง แบบที่ 1 คับ

15. primo_xx

747
    6
    0
    _1_

16. Ctrl_s

957
    45
    0
    มาแล้วคับ เห็นส่วนใหญจะชอบแบบที่1กัน ลองปรับมาให้ดูครับ และ4WDผมเปลี่ยนเป็นAWDละกัน หรือยังไงดี...ลองโหวตเสียงกันดูครับ

17. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แบบที่1ก็ดีครับ
    แต่ใจผมอยากให้เปลี่ยน จากโลโก้มิตซู ด้านหลัง เป็นAWD ครับ

18. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    สุดยอดครับ สวย และรวดเร็วดีจัง :thumbs_up:

อีกนิดครับ ตัว A ของ AWD ถ้าใช้รูปแบบตัว WD จากรูป 4WD เดิม (WD ตัวหนา)

แล้วต่อเส้นจากมุมซ้ายของเลข 4 ลากให้เป็นตัว A จะออกมาเป็นยังไงครับ เผื่อจะมีทางเลือกกันมากขึ้นครับ

ขอบคุณครับ :)

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สวยมากครับ ชอบแบบที่1 เหมือนกัน
    ตรงโลโก้ Evo สีแดง ที่หน้าอกเสื้อฝั่งซ้ายมือ ผมไม่แน่ใจว่าลายเส้นลักษณะแบบพู่กันเขียน เราจะสามารถปักได้หรือไม่
    ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากให้ช่วยแก้ไข แบบโลโก้ตรงจุดนี้ ให้เป็นเส้นที่ปักได้หน่อยครับ

แต่สวยทุกแบบครับ เพื่อนๆสมาชิกเสนอความคิดเห็นกันมาเลยครับ

20. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    สวยดีครับชอบที่แก้มาใหม่เหมือนกันแต่อยากได้แบบที่พี่ก้องเสนอเหมือนกันครับ

21. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ชอบอันล่าสุดอ่ะคับ

22. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    สวยครับ รีบๆสรุปแบบกันและทำเลยดีกว่าอยากใส่แล้ว :):):)

23. Ctrl_s

957
    45
    0
    okคับ เดี๋จัดให้คับ แต่ต้องออกไปข้างนอกรอแป๊ปนึงนะคับ

24. primo_xx

747
    6
    0
    สวยงามครับ แบบนี้เลยที่ต้องการ

25. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    แบบที่ 1 ที่แก้ไขแล้ว................โดนสุดๆ ครับ................:bounce:

26. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สวยเลยครับ

27. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
  28. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ชอบหมดเลย

29. Ctrl_s

957
    45
    0
    มาแล้วคับ ช้าไปหน่อย ดูกันเลยคับ

30. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    สวยงามมากคับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้