พวกเซ็นเซอร์หาซื้อกันที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย 623, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 623

623 Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยคับ พวกเซ็นเซอร์ พวกพี่หาซื้อกานบางหรือเปล่าแล้วหาซื้อกันที่ไหน มือหนึ่งหรือ
    เซียงกง ขอบคุณคับสำหรับทุกคำตอบ
    น๊อคเซ็นเซอร์
    สปีดเซ็นเซอร์
    ออกซิเจนเซ็นเซอร์

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ผมเคยเปลี่ยนแต่ น๊อคเซนเซอร์คร๊าบ ใช้ของซิวิคแทน ซื้อเชียงกงครับพันเดียว
    คุณ 623 ชื่อไรครับ ถ้าเพิ่งมาเล่นช่วยทิ้งชื่อไว้ที่กระทู้แนะนำตัวด้วยนะครับ จะได้รู้จักกัน :D

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    น๊อคเซ็นเซอร์ คงต้องหาตามเซียงกง เพราะเครื่อง H23 ไม่มี
    สปีดเซ็นเซอร์ หาตามเกียร์เพื่อนสมาชิกที่ ยกลงน่าจะมีแต่มันมีท่อน้ำมันด้วย อาจจะใส่กันไม่ได้
    ออกซิเจนเซ็นเซอร์ ตามเซียงกงน่าจะมีมากมาย ของ Honda ไม่เกิน 97 ใส่ได้หมดเลยถ้าหาไม่ได้จิงๆ มี เหลือ 1 เส้น ให้ยืมใส่เล่นๆได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้