ช่วยแนะนำด้วยครับ (สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย แบนนี่, 3 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แบนนี่

แบนนี่ New Member Member

2
    0
    0
    เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมห้าวไไปหน่อยเลยซิ่งเจ้า EK ของผมไปชิมฟุตบาทมา
    เลยอยากจะหาร้านซ่อม ร้านดึงหน้า ซ่อมช่วงล่างหน่อยครับ :sad:ช่วยแนะนำด้วยครับ:sad:

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    กำ....................สู้ๆนะครับ ถ้าขอนแก่นพอช่วยได้แต่ถ้ากทม. รอเพื่อนๆแถวนั้นแนะนำเลยนะครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ

3. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถ้ามันแตกแล้ว เปี่ยนกันชนใหม่จะดีกว่าครับ มือสอง ก็แค่พันนิด ๆ เอง

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รถสวยมากครับ

6. แบนนี่

แบนนี่ New Member Member

2
    0
    0
    คือมันมีอยู่ว้า.......มันไม่แค่กันชนหน้าแล้วตอนนี้ เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาก็เจอปัญหาแอร์พัง คอมแอร์น๊อคต้องเปลี่ยนใหม่ยกชุดเนื่องจากผลของความห้าวครั้งก่อน เลยบาดเจ็บเป็นเงินไม่น้อย ได้เห็นข้อความที่โพสถึงเรื่องการไปmeettingผมเองก็เป็นคนที่ชอบหาบรรยาศ ตจว เช่นเดียวกัน(ไว้มาววววววแฮะๆ)แต่ครั้งนี้เห็นทีต้องขอผ่านครับเนื่องจากติดภารกิจด้านสัมมาอาชีพ(ใว้ถ้าเป็นวันหยุด เสาร์+อาทิตย์ ก็ o อยู่ครับ)ขอบคุณทุกคนครับที่ยินดีรับสมาชิกใหม่ ไว้ครั้งหน้าไม่พลาดแน่(ไอ้ตัวเล็กคงโฉมงามก่านี้)แล้วเจอกันครับ บายยยยยยยยย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้