ขอถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Chew_Chew, 3 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ไม่ทราบว่าจอฟ้า s-afc ll ใส่กับเครื่อง non air จะมีประโยชน์มั๊ยครับ

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    มีประโยชน์ครับ จูนน้ำมันตามรอบเครื่องยนต์ ถ้าเราปรับบูชเพิ่ม มีจอฟ้าแล้วSAVEเรื่องเครื่องยนต์ครับ มีดีกว่าไม่มีครับ.......

3. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ถ้าปรับเนียนๆก้อวิ่งดีขึ้นเห็นๆครับ:D:D:D

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขอบคุณครับ เห็นบางคนบอกว่ามันปรับน้ำมันตามแอร์โฟร์ แล้วเครื่อง non air ไม่มีแอร์โฟร แล้วมันจะปรับกับอะไร เลยไม่มั่นใจเท่าไหร่

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้