ขอถามคนอยู่สระบุรี หรือ ลพบุรีหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย D.K., 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D.K.

D.K. New Member Member

8
    0
    0
    ขอถามคนอยู่สระบุรี หรือ ลพบุรีหน่อยครับ

ที่สระบุรี หรือ ลพบุรีมีร้านไหนรับซ่อม แม็คที่ผีมือดีๆ บ้างครับ
    แม็คผมคด แต่ไม่ถึงกับแตกนะครับ ก็น่าจะต้องดัดขอบ และทำสี เป็นขอบ 17 ครับ

พอดีผึ่งมาอยู่นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    ลองเข้าไปสอบถามดูที่บอร์ดสระบุรี ดูสิครับ

รับรองว่าได้คำแนะนำที่ดีๆแน่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้