สำหรับผู้ที่ต้องการเพิ่มประสิทธิภาพเบรคเดิม

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ไปเจอมา เค้าลดราคาจานรันสต๊อป
    ของใหม่ 1800 บาทเอง ไม่ต้องดัดแปลงอะไรเลย ซื้อมาใส่ได้ทันที
    ใช้แล้วติดใจเลยอยากบอกต่อ
    ดูตามลิงค์ข้างล่างเองนะครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=619476

2. tomei5969

tomei5969 New Member Member

161
    1
    0
    พี่อ็อดมันใช้ดีจริงใช่ปะพี่กินผ้ามะ

แล้วเรื่องราคาเนี่ยผมเคยไปถามๆดูของb13 แค่ 1300 บาทเองนะไม่ได้ลดราคาหรืออะไรเลยนะครับพี่

ผมว่าเค้าขายแพงเกิ๊นนน ลองหาตัวแทนอื่นดีกว่านะครับถ้าใครจะซื้ออะ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ใช้ดีครับ ไม่กินผ้าเบรค ใช้มาตลอด
    ส่วนเรื่องราคานี่ พัดแปดก็โอเคนะพี่ว่า ถ้าได้พันสามยิ่งดีเลย เอาเป็นว่าตามความพอใจดีกว่านะ ประมาณว่าใครใคร่ซื้อก็ติดต่อดู เดี๋ยวว่างๆจะทำกระทู้สอนเปลี่ยนจานเบรคให้ ง่ายๆ

4. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    พี่ครับ
    ผมขอถามหน่อยนะครับ
    ใส่แล้วมันจะใหญ่ขึ้นหรือป่าวครับ
    แล้วมันจะใส่กับปั้มเบลคเดิมได้หรือป่าวครับ
    ขอบคุณครับ

5. Anankhet

1,282
    5
    38
    ขนาดเดิมครับ
    ใส่ปั๊มเดิมได้เลย

6. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้