อยากได้คำแนะนำจาก nv club ระยองครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยาดเอารถไปโหลดครับ ช่วยบอกร้านหน่อยครับ

1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมก็อยู่ระยองครับ
    แต่ เวลาทำรถ ส่วนใหญ่จะ เข้ามา ที่ชลบุรีมากกว่า

ยังไม่มีร้าน ประจำเหมือนกัน มารอดู อีกคน

:)

2. แถวไหนครับ แล้วแพงมั้ยครับ เผื่อจะไปบ้าง เพราะผมอยู่ที่ปลวกแดง

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมก็ ปลวกแเดง ค้าบ
    ทำงาน อยู่ในนี้ แหละ

ที่ผมเคยทำก็ pro shop ครับ
    แถวๆ คาร์ฟู ชลบุรี ครับ
    แต่ผมไม่ได้ โหลดนะครับ ทำช่วงล่างนิดหน่อย แต่ บริการดีครับ

ฝากเซียงกง แถวนั้น หาชุดช่วงล่างของ Pulsa อยู่ครับ

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้