ความร้อนขึ้น

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Alexsandrio, 3 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alexsandrio

Alexsandrio New Member Member

7
    0
    0
    ช่วยแนะนำทีครับทำไงดีเวลาติดไฟแดงความร้อนก้จะขึ้นแต่พอวิ่งไปก้ลดลงแต่บางครั้งวิ่งอยู่ก้ขึ้นจะทำไงดีครับ ผมเปลี่ยนวาล์วน้ำ รังผึ้งมาแล้วแต่ก้ไม่หายพัดลมก้หมุนปกติ แต่สงสัยตรงฮีทเตอร์ว่ามันทำงานช้าแล้วก้ตัดเร็วไปรึเปล่า ควรทำไงดีครับช่วยผมด้วยต้องวิ่งทางไกลบ่อยด้วยช่วงนี้

2. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    ลองเปลี่ยนเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิดูครับ ของผมก็เคยเป็นแบบนี้เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้