สรุป มีทติ้ง Evo Th กินข้าวเย็น + แผนที่/ 30เม.ย.50 17.00น. ร้านปลาบุรี เลียบแม่น้ำพระราม3 ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สรุปเป็นเย็น 30 เม.ย.นี้
    เวลา ก็ 17.00 น. เป็นต้นไปครับ

สถานที่ ก็ คือ ร้านปลาบุรี ถนนพระราม3 เลียบแม่น้ำเจ้าพระยา ครับ

แผนที่ ดูในกระทู้นี้ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=615151&page=3

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2009
  2. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ไปไม่ได้อะ ติดงานคับท่านประธาน เจอกันหัวหินแล้วกันคร้าบบ อิอิ
    ปล.พักที่ไหนแจ้งด้วยเน้ออออ เผื่อจะได้อยู่ใกล้กันคร้าบ

3. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    รับทราบครับแต่ตอนไปคงต้องมีคนนำทางไปแหง ๆ เพราะไปไม่ถูก

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เด็กไปได้ป่าวครับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่ไป แล้ว ใครจะพาพ่อมาร์ช ผมกับบ้านหล่ะครับน้องโอ๋
    ช่วงนี้ พ่อมาร์ช เราอยู่ในสถานะโสด+สด ต้องมีเช้า ครับ อิอิ

6. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    ของไปด้วยคนครับใครอยู่แถวปากเกร็ดขอติดรถไปด้วยครับรถอยู่อู่
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

7. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    มาถูกหรือยัง บอย
    ขึ้น ทางด่วนใช้เส้น ด่วน ยมราช-สีลม-บางโคล่
    มาลงที่ ทางลง "บางโคล่" ก่อนขึ้นสะพานแขวน
    แล้วเลี้ยวซ้าย เข้าถนนพระราม3เลียบแม่น้ำ วิ่งตรงไปขึ้นสะพานข้ามแยก สาธุประดิษฐ์ 1 สะพาน
    แล้วไปยูเทริน์ที่ 4 แยกหน้า กลับมาที่ร้าน ตามแผนที่

น่าจะมาง่ายสุดแล้วครับ

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ร้านปลาบุรี เป็นร้านข้าว ธรรมดา เด็กๆมาได้ครับ

แต่ร้านไม้โท ต้องผู้ใหญ่หน่อยครับ แลกแบงค์ร้อยมาเยอะๆด้วยหล่ะ 555...

9. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    แต่พี่มาร์ชบอกผมว่าไปน่ะ เพิ่งคุยกันเอง
    ไปไม่ไปเดี๋ยวก็รู้ หุหุ

10. Erica

208
    2
    0
    โห่งั้นเปลี่ยนเป็นไม้โทด่วนเลยครับ คิดแล้วน้ำยายไหยเยย
    :D:D:D:D:D:D:D:D

11. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ใครอยู่แถว ปากเกร็ดนำทางผมหน่อยดิ ปายม่ายถูก

12. Erica

208
    2
    0
    ขอไปด้วยจิครับแต่นำทางไม่ถูก
    แย่จริงเราช่วยไม่ได้แต่ดันไปเป็นภาระ
    :cry::cry::cry:

13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เดียวยังไง โทรหา นะคับพี่โอ๋

ใครสั่งเสื้อยังไม่ได้ไปเอาที่ล้านได้เลยนะคับ

อิอิ

14. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โอ้ยยยย มันจี๊ดดดดดดดดดดด อ่านกระทู้.....นึงแล้วมันจี๊ดดดดดดดดดด .....เห็นอีโวแปลงแล้วมันจี๊ดดดดดดดดดดดดด โอ้ยๆๆๆๆๆ........

อ่าวๆๆๆ กระทู้นัดไปกินข้าวนิหว่า...... เด๋วเจอกันที่ร้านครับ ...ขอตัวไปจี๊ดก่อน

15. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จี๊ดอะไรว๊ะพี่งง

16. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เจอกัน ที่ร้านเน้อ หุหุ

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    นั่งแท๊กซี่ มาก็ได้
    เวลาผมมาทานเหล้า ผมก็นั่งแท็กซี่มาครับ

เมาไม่ขับดีกว่า ครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:52:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:52:36 ----------

นั่งแท๊กซี่ มาก็ได้
    เวลาผมมาทานเหล้า ผมก็นั่งแท็กซี่มาครับ

เมาไม่ขับดีกว่า ครับ

18. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ถ้าไม่งั้น พี่โอ๋ ไปกับดิว ก็ได้คับ

เพราะดิว ไม่ทานเหล้าคับ ไม่ดีต่อสุขภาพ 55555

19. toku

1,101
    4
    0

แวะรับด้วยยยยยย อยากเมา แต่ไม่อยากติดคุก :D

20. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    รับที่ไหนละพี่ พี่ต๊อกอยู่แถว อ่อนนุช นิ

โทรมาละกันพี่

21. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ไปกับผมก็ได้ครับ ช่วยๆกันหลง

ขอเบอพี่หน่อยจิเด๋วผมโทไปหา :D:D:D

22. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    สนใจไปกันเป็นแถวมั้ยครับ โซนรามอินทรารวมตัวก่อนออกเดินทางได้นะ เจอกันคริสตัลปาร์คเลียบทางด่วน เวลา16.30น. สนใจโทรมาเลย 0860089993 โอ๊ตครับ

23. polototo

761
    5
    0
    อยากไปมั่ง

24. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    บอยก็อยู่ปากเกร็ดเหมือนกันครับ ตอนไปก็คงไปเจอกับพี่โอ๊ตก่อนแล้วค่อยขับไปพร้อมกันอ่ะคับ

25. toku

1,101
    4
    0

หว่าวววววว นัดกันแต่หัววันเลยเหรอครับ...... ผมยังไม่เลิกงานเลยง่ะ

26. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เจอกันที่ ลานกระจก เพื่อความสะบายตาในการรอเพื่อนร่วมทาง อิอิ...:D

27. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อดอีกแล้ว กำ
    คุณพี่ต๊อก ไปอ่านกระทู้.....มาใช่ไหมพี่ มันจี๊ดๆ 555

ถ้าผมว่างเข้ากรุงเทพ แล้วนัดไปมิตติ้งนอกรอบจะมีใครไปกับผมบ้างเนี่ย
    วันที่คนอื่นเค้าหยุดผมเปิดร้าน
    วันที่ผมหยุดคนอื่นทำงาน กรรมจริงๆ

28. ao_evo

ao_evo New Member Member

3
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ No.69 Meeting วันนี้คงไปไม่ได้ติดงานครับ ครั้งหน้าคงได้เจอกันครับ......

29. toku

1,101
    4
    0
    อ่าน่ะ..... อ่านแล้วมันโดน รถตูรถแปลง มันเลยจี๊ดดดดดดด แถมด่าชาวบ้านไม่เลือกหน้าอีก.... ... อ่าวๆๆๆๆ ลืมๆๆๆๆ ไม่บ่นแระ

น้องมาเมื่อไหร่ ก็ โทรหาเฮียได้เลยน้อง......... เด๋วจะประสานงานให้

30. polototo

761
    5
    0
    ป่านนี้ พี่ๆ คงเมากำลังได้ที่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้