ผมรบกวนถามเรื่องลิ้นหลังหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย 101standard, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    [​IMG] ลิ้นแบบในรูปเป็นของร่นใหนครับ ที่สำคัญมีร้านที่ทำไฟเบอร์ขายใหมครับ ผมอยากจะแปลงใส่รถโตโยต้าของผมนะครับ แบบโดนใจ รบกวนทีนะครับ อยากได้ร้านที่อยู่แถว รามอินทรา ลาดพร้าว รามคำแหงที่ใหนพอดี ขายแนะนำทีรบกวนด้วยครับ

2. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แบบนี้ผมก็อยากได้เหมือนกัน

แต่ที่รู้มามันมีแต่เอามาใส่ตัว ek99 แต่ราคามันแพงอย่างเหลือเชื่อ อันเล็กสองอัน ตั้ง สอง พัน ถ้าใครมีทั้ซื้อที่ถูกกว่านี้บอกที

3. GuTTuso

GuTTuso New Member Member

20
    2
    0
    ของ Mugen ครับ

ใส่ Civic Coupe ได้ครับ(EK ก็น่าจะได้มั้งนะครับ ไม่แน่ใจครับ)

แต่ใส่ Toyota ได้รึเปล่านี่ไม่รู้อะครับ

4. 101standard

48
    2
    0
    มีร้านใหนก็อบปี้เป็นไฟเบอร์บ้างใหมครับ ผมจะได้ให้เขาแปลงใส่โตต้า ของผมนะฮะ ขอคำแนะนำร้านด้วยครับ ขอบคณครับ

5. 101standard

48
    2
    0
    หาอย่ครับ ขอคำแนะนำหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้