เอาขนาดสปริงหลัง nv van มาฝากครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    สูง 350 mm
    เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน บน+ล่าง 102 mm
    เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าตัดของสปริง 13 mm

สนับสนุนข้อมูลโดยคุณ ดิว ครับ
    ขอบคุณมากครับ

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้
  2. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    อัฟ คับขอบคุณ ครับ อิอิ

3. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    อืม ต้องไปเทียบที่เชียงกงดู

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เก่งจังเลยครับ
    ของผมเอารุ่นอื่นใส่มันหนึบกว่านะครับ
    แต่จะเตี้ยลงมาด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้