ช่วยหน่อยครับคอล์ยพังใครพอมีถอดไว้มั่งครับของเครื่อง 2t คาร์บูครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย powerballก็แค่เสรีไทย, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    คือไอ่ตัวที่มันติดอยู่กับคอล์ยอ่ะครับที่เป็นกล่องเหล็ก 4 เหลี่ยม ที่อยู่คู่กับคอล์ยเลยอ่ะครับแผงข้างในมันช็อตอ่ะครับใครพอมีเก็บไว้ไม่ได้ใช้ช่วยแบ่งๆขายผมหน่อยน่ะครับ
    ...เซงเลยสงกรานต์ไม่ได้ไปไหนเลย.....หรือจะมีวิธีแปลงยังไง ช่วยรบกวนบอกหน่อยน่ะครับขอบคุณทุกๆคนเลยครับ

1. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    เด๋วไปดูให้ครับ

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ใครมีบอกด้วยครับ...ดันไปครับ

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ว่าแต่มันมีไว้เพื่อทำอะไรครับ....ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
    ดันไป..............

4. ขอบคุณทุกๆคนเลยครับ.....ใครมีไม่ได้ใช้เอามาขายผมหน่อยน่ะครับ......

5. nongthawat

nongthawat New Member Member

28
    0
    0
    ตัวกล่องอิกนิเตอร์ใช่มั้ย

:Dผมมีมาเอาไปขายให้ สี่ร้อยยยยยยยย เพิ่งถอดออกตอนนี้มาใช้คอยล์เดิมโตต้าวิ่งดีอย่างมันส์เลยไฟแรงโคดดดด อิอิ มาเอาของได้แถวศาลอาญานะครับซอยเสือใหญ่เบอร์โทร อยู่ที่ ข้างซ้ายในกรอบแนะนำตัว อิอิ:D

6. nongthawat

nongthawat New Member Member

28
    0
    0
    รถวิ่งยังหว่า

7. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
    ลงรูปหน่อยครับ มันคือตัว ช่วยจุดระเบิด ในเครื่องที่ไม่มี ทองขาว แต่ถ้าเป็ฯเครื่อง ที่มีทองขาว ตัว สี่เหลี่ยม ที่ว่านี้ มัน คือ รีซิสแตนท์ ครับ ต้องดูว่าเครื่องของพี่เป็น แบบไหน ลงรูปครับ จะหาของ ง่าย กว่านะครับ ช่วยๆๆกันครับ ผมมีอยู่ 2 เครื่อง แต่ ผมอยู่ขอนแก่น ครับ 081-5443979

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้