คา รา วา ยวย

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย มาป่วน, 24 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    แปลว่า คารวย หรือควย

มีแค่เนี้ยล่ะ ใครมีปัญหาโทรมาด่านะ อิอิ

เว่น.......

1. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    เดี๋ยวปั๊ด...

2. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    หืออ.....

3. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    อย่าๆ อย่า...กัน อิอิ สนุกสนานไปวันๆ ป่าวเล็กๆจิตแจ่มใส

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    เนทใช้ได้แต่ลืมล๊อกอินล่ะสิเมิง :D :D :D

5. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ไม่เจอนานเลยนะนั้น.... ขานี้

6. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    แหม นานๆ มาที ก็นะ อิอิ

7. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ตูกลับมาแล้วอ้ายสาดดดดดดดด หนายครายมาป่วนว่ะ

8. Lee_ES

517
    19
    0
    ผมป่าว

9. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    เ มิ ง นี่ แ ห ล ะ ตั ว ป่ ว น เ ล ย อ่ ะ :mad:

10. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ขอซักคันดิพี่ต้น อยากได้ๆ

11. ขอสักคัน ก็เกาสิครับ อึดอัดแย่เลย

12. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    พอดีมือไม่ว่างอ่ะพี่นัท กำลังกำ เอ้ยย ทำ..งานอยุ่ พี่มาเกาให้หน่อยย ถือสบู่มาด้วยนะ

13. ว๊าย.....!!~ อีโรคจิต

14. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    คู่เกย์เกิดอีกคู่ :D

15. ลูกศิษย์ " โต้งจีสตริง "

16. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    คนที่โพสนี่ไง นักขุดทองรุ่นแรก :D

17. hippo_sleek

449
    5
    0
    Gold Digger~! ! ! :D

18. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    gold digger and the gold member ตอนใหม่ เจมส์บอนด์

นักขุดทองกับความทรงจำสีทอง ...................

19. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขยะสังคม ป่วนไม่เลิก

ip ของคุนเช็คได้นะคับ

20. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    เอ่อ... ไอ้คนมาป่วนนะมันเพื่อนพวกผม...

21. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    555...อย่ามองพี่เว่นเป็นคนแบบน้านนนนน

22. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    จายเย็นๆ ครับ น้องเพื่อนพี่เองแหละ ม่ายมีอะไรหรอก ครับ มันเป็นคนแบบนี้แหละ แต่ตัวจริงนิสัยดีเมียน่ารัก นะ จะบอก ให้ เอิ้กๆ

23. Lee_ES

517
    19
    0
    เมียน่ารักแล้วเกี่ยวไรหนอ...

24. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    เอ้า....กูล๊อคอินแล้วนะครับ แหม่...โทดทีนะครับ ผมก็ล้อเล่นกับเพื่อนๆ

อย่าเกลียดกันเลยนะครับ :D

25. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    อ้าว....เงียบไปทำไมอ่ะ ไอ้ลาวที่มาเสือกเรื่องชาวบ้านโดยไม่ดูตาม้าตาเรืออ่ะ

ด่ากูเป็นขยะแล้วมึงไปไหนแล้วอ่ะ :D

จะเป็นพลเมืองดีก็โอเคอ่ะนะ แต่เค้าเล่นกันไม่รู้เสือกอะไร :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้