ขอสอบถาม เรื่อง หางหลัง หรือ ตูดเป็ด หน่อยจะได้ไหมครับ ไหว้แล้วครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย park_jiro, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. park_jiro

park_jiro New Member Member

5
    1
    0
    ไหว้แล้วครับ ผมอยากจะทราบว่า หางหลังที่มันไม่สูงมาก แบบในรูปนี้อะครับ ว่าหาซื้อได้จากไหน ราคาเท่าไหร่ ผมเซิทหาในเน๊ตแล้ว ไม่ค่อยมีเลยครับ ผมอยากได้แบบนี้เลยนะครับ ยังไงรบกวนบอกผมหน่อยได้ไหมครับ ไหว้ละครับ กราบเท้าก็ได้ ผมไม่เคยทำร้ายใครนะครับ อยากได้ความเมตตาจากทุกคนครับ นึกว่าสงสารผมนะครับ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะครับ

2. park_jiro

park_jiro New Member Member

5
    1
    0
    เหอๆๆ โพสไม่เป็นครับ ดันไปล๊อกไว้ ใครมีขายบ้างครับ เอาแบบนี้เลยนะครับ พรีสสสสส...

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เท่าที่ดูเป็นทรงศูนย์คับ หรือจะหา ViRS มาใส่ก้อได้คับ ส่วนราคาลองลงหาตามกระทู้ซื้อขายดูนะคับ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ข้อมูลรวดเร็วดีครับ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ก็ว่าอยู่ เห็นถามหลายวันแล้วแต่หัวข้อโดนล็อค ไม่รู้จะตอบยังไง :D

ตอนนี้แทงค์ตอบไว้ชัดเจนแล้วครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้