GROUND WIRE

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย polototo, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ติดแล้วเป็นไงบ้างครับ

เห็นผลรึป่าว

แล้วมีผลเสียบ้างมั้ย
    นอกจากเสียเงิน

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ถ้ากราวของเดิมพอ ไม่จำเป็นครับ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พอไมพอดีไงอะครับ

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ถ้าระบบไฟมันดีอยู่แล้ว ไม่มีความจำเป็นซักนิดเลยครับ

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไม่จำเป็นเลยครับ เคยติดแล้วไม่เห็นความแตกต่าง
    หาtwin power ใส่ดีกว่าครับ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าไม่ใช่รถตัวถังปีเก่าๆที่ระบบกรานด์เสื่อมสภาพ หรือ รถยนต์ที่ใช่เครื่องเสียงชุดใหญ่ๆ ไม่มีผลครับ

วิธีทำก็แค่หาสายไฟหรือสายลำโพงก็ได้ เส้นขนาดซัก 10 Sq.mm.
    เดินจากขั๋วลบ แบตเตอรี่ ไปเข้า ตัวถัง เสื้อสูบ บริเวณคอมแอร์ บริเวณไดชาร์จ ไดสตาร์จ ครับ

7. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    กลยุทธ์ภูมิปัญญาล้วนๆเลยครับขอยืมไปใช้ด้วยคนน่ะครับพี่ สู๊ดยอดสุดๆครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้