อยากกลับบ้านอะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย เด็กน้อย, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กน้อย

เด็กน้อย New Member Member

34
    0
    0
    อยากกลับบ้านอะครับ...ตอนนี้มาวนเวียนอยู่แถวภาคเหนือคร้าบ..ยังไม่ได้กลับกรุงเทพฯเลย
    สวัสดีครับพี่ๆๆน้องๆๆเพื่อนๆๆทุกคนในคลับได้ข่าวว่าจะไปมิตติ้งกันวันเสาร์นี้เหรอคร้าบ....อยากไปบ้างจัง
    เห้อ..พูดแล้วมันเศร้า:cry::cry::cry:
    ก็ขอให้สนุกๆๆสนานๆๆกันนะคร้าบยังไก็เผื่อกันด้วยนะง้าบๆๆ

ปล.เอารูปมาฝากด้วยแต่ไม่ได้ถ่ายเท่าไหร่มัวแต่ทำงานอะครับแล้วจะเอารูปมาฝากเน้อ...

2. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    ขอบคุณค่ะที่เอารูปมาฝาก รูปสวยนะคะ

อยากไปทำงานไกลๆๆแบบนี้บ้างสัก 2 อาทิตย์ นานกว่านี้มะเอานะ หุหุ

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

เที่ยวเผื่อด้วยนะ จะกินเผื่อแล้วกัน

4. Mai_Na

Mai_Na New Member Member

188
    4
    0
    สวยงามจิง ๆ อยากไปจัง ขอบคุณมากนะคะ สำหรับรูป...

รูปพระธาตุ สวยงามมาก ๆ คะ

5. Mai_Na

188
    4
    0

ทำไมอ่ะ...นู๋โบ หรือว่าติด...... :D:D:D:D:D

6. Mai_Na

188
    4
    0

กินเผื่อ...นู๋ ด้วยน๊า พี่โอ๋ ผู้ใจดี อิอิ :p:p:p:p:p

7. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    รูปสวยๆๆจิงคับ

8. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    ติดบ้าน.......อิอิ

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ไปไหว้พระธาตุกันไหมครับน้องใหม่:D

10. PinK_Vampire

303
    3
    0
    โอ้ยยยยยยย............................................เลี่ยนพี่เพล้งงงงงงงงงงงงงงงงงงง

11. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    สวยมากๆๆครับผมเดียวผมจะเอารูปไปเที่ยว เชียงรายมาฝากนะครับผม

12. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::rolleyes:

13. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    อะไรๆก็น้องใหม่ตลอดเลยนะ

14. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    รูปสวยอีกแร๊นนนน

15. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

16. Mai_Na

188
    4
    0

จะดีเหรอจ๊ะ...พี่เพ้ง..อยากไปก็อยากไปอยู่นะ :eek::eek::eek::eek::eek:

17. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เด๊ยวถามเจ๊จิ๋วก่อนน้า อิอิ

18. Mai_Na

188
    4
    0
    ถามว่าให้ไปมั้ย หรือว่าจะไปด้วยมั้ย ชิมิ.......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้