ภาพลับเฉพาะ ทหารยิง-ทำร้ายประชาชน สลายกลุ่มเสื้อแดง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    โหดร้ายจริง ยิงกันจะๆ

2. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    เรื่องแบบนี้ไม่น่าเกิดกะคนไทยด้วยกันเลยครับ555
    ขอบคุณที่นำมาให้ชมแก้เซ็งครับ

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ไม่มีภาพลับเฉพาะอย่างอื่นบ้างเหรอ อยากดูอ่ะ :eek::eek::eek:

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

สงสัยกลัวโดนพาดพิง...ผมมีครับพี่...

แต่มันเรด 18 น.หนู...เลยไม่กล้าโพส...

กลัวเค้าจะแบนบอร์ดเรา...อิอิอิ

5. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0

เรด 18 หรอพี่อุ้ย หุหุ น่าดูจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้