พี่ๆ คับ ถ้าเลยสิ้นปีไป ราคา รถ coupe จะลงอีกหรือเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yojaa, 21 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yojaa

yojaa New Member Member

72
    0
    0
    พอดีกำลังจะถอยมาขับคับ

ถ้าลง จะได้รอก่อน

2. kai2521

kai2521 New Member Member

12
    0
    0
    รถ ราคาตกทุกปีล่ะครับ ทุกยี่ห้อเลยครับ ส่วนมากพวกเล่นรถจะดูที่ปีกันนะครับ เลือกดีๆนะครับ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ส่วนมากใช่คับราคาตก แต่เทียบกับปีที่แล้ว รถขับหลังและ civic coupe ราคาขึ้น 5% สำหรับเตนท์รถคับ อ้างอิง เตนท์พี่อ๋อ เพื่อนตากวาด town in town
    เพราะฉนั้นไม่แน่คับ อาจขึ้นหรือลง

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    คุณค่าทางราคาลง แต่ทางใจไม่ลงครับ

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ได้ใจเลยอ่าา

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ผม ว่าไม่ลง อะคับ

7. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    coupe สวยๆ เนียนๆ น่ะหายากแล้วหนา ราคาน่าจะไม่ตกนะ

8. M-COUPE-888

M-COUPE-888 New Member Member

5
    0
    0
    ราคาขึ้นหรือลง ผมว่ามันอยู่ที่สภาพและความชอบคับ ถึงรถปีจะเก่า แต่ถ้าดูแลรักษาดีราคาก็ยังสูงได้คับ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้