[+ถึง Coupe สีขาว ทะเบียน 6793+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เจอรถทะเบียนนี้มาหลายครั้งละ แต่ไม่ทราบว่ารถใคร เจอแถวถนนนวลจันทร์บ่อยมาก

ล่าสุดเจอเมื่อคืนที่ร้าน โจโจ้บัง แต่พอดีไม่ได้ขับคูเป้ไป พอกลับมาที่จอดอีกที รถก็ออกไปละ

ออกมาแสดงตัวด้วยนะคะ ติดสติกเกอร์คลับ Si ด้วย:D เจอคราวหน้าจะได้ทักทายกัน

2. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    หุหุ....ออกมาแสดงตัวเร็วๆนะคับ อิอิ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ออกมาเร็วๆนะงับๆๆ พี่วาเค้าอยากรุ้จักงับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใคร ใคร ใคร

5. PaLmiesZ

PaLmiesZ New Member Lady Member

13
    0
    0
    ^^ สีขาว

ด้วย

แต่ไม่ใช่ ทะเบียน นี้ ^^

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    น้องปาล์มครับ เมื่อไหร่จะเข้าคลับจ๊ะ:D:D

7. PaLmiesZ

PaLmiesZ New Member Lady Member

13
    0
    0
    ^^ ก้อรอให้ชวนอยู่

5555555555555

ล้อเล่นๆๆๆ

8. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ภบ-6793 ใช่มั้ยน้องวา รถคันนี้เป็นรถพี่มาร์ที่ขายให้น้องกอล์ฟไปจ๊ะน้องวา คราวก่อนวาก็เจอตอนเป็นสีดำนะ (จำไม่ได้เหรอ)

ตอนนี้เป็นสีขาวแล้ว ถ่ายรูปมาให้พี่มาร์ดูหน่อยสิ ได้ข่าวว่าไปแปลงร่างใหม่แล้วแจ่ม... ขายไปแล้วก็เสียดาย

แต่ไม่เป็นไรพี่มาร์มีรถใหม่อีกคันแล้ว (มือสอง แบบว่าฐานะยากจน) สีขาวแจ่มเหมือนกัน อิอิ... ส่วนWishไว้จ่ายตลาด

เร็วๆนี้จะไปมิตติ้งนะจ๊ะ แบบว่าว่างงานแล้ว... อย่างไรรอเจ้าของรถเขามารายงานตัว เห็นว่าเคยเข้าบอร์ดมาแล้วนี่

9. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

อ้าวว จริงเดะ รถพี่มาร์เองเหรอเนี้ย:D

อืมๆ ก็ว่าอยู่ เห็นคนขับเป็นผู้ชาย แต่ไม่เคยทักกันเลย

ว่างๆก็มามีตติ้งได้แล้ว น้องๆคิดถึง สมาชิกใหม่เพียบเลย:D

10. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ^_^i ไม่ค่อยเลยนะพี่กอล์ฟ อิอิ

Joice++Jum

11. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ไว้พี่จะไปมิตติ้งแน่นอนจ๊ะ ว่าแต่สมาชิกใหม่ๆที่ว่าเยอะนะ แหล่มๆเลยสิ (รถนะไม่ใช่คน)

12. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ช่วงนี้มีโซน ปากน้ำ กับ ขอนแก่น เค้ามาแรงอะพี่มาร์ สมาชิกเพียบเลย:D

13. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โจโจ้บังนี้ นี้ใช่ร้าน ริมถนนตรงอู่รถเมล์ ปะ ซอย รร สตรีวิทย์2อะ

14. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    เจ้าของชื่อ กอล์ฟ Inch

15. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เอ่อ คันนั้นผมก็เห็นบ่อย แปะสติกเกอร์ร้าน inch เนี่ย

16. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อ๋อ มะเคยเหน แต่เหนพี่บาส อ่อ เลยอ๋อ ตาม อ๋าๆๆๆๆ

17. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    มีใครรู้จักเจ้าของคันนี้ไหมคับ

พอดีอยากรู้ว่าเป็นอารายกะร้าน Inch

เหนจอดที่เดิมประจำ หรือเปนหุ้นส่วนหว่า

18. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    โทดทีคับ พอดีผม เป็นหุ้นส่วน ที่ INCH คับ ใช้ Si เหมือนกันแต่ไม่เคยไปMeeting เลยซื้อรถต่อมาจาก พี่มาร์ ตอนนี้เป็นสีขาวแล้ว ถ้าคนในคลับจะมาที่ INCH บอกได้เลยคับ เดวมีอะไรพิเศษๆให้
    089-760-7272 กอล์ฟ ครับ
    อยูหลัง เอสพลานาด รัชดา นะคับ
    อ็อ แล้วอาทิตหน้า ผมเปิดร้านใหม่ถึงเช้าคับชื่อ KISS อยู่หลัง โพไซดอนนะคับ

19. jeffrykub

340
    1
    0
    แล้วเหนที่หน้าร้านINCHมี Si สีแดง กระโปรงหลังเคฟล่าห์มาบ่อยๆคับ
    ยังไงมาทักได้นะคับ
    ผมชื่อ กอล์ฟ คับ

20. jeffrykub

340
    1
    0

ไอ้ นน มันรู้จักดีคับแต่แทบจะไม่เคยมาหาที่ร้านเลย ยกเว้นต้องมี ญ ให้มันคับ

21. jeffrykub

340
    1
    0
    มา MEETING ที่ ร้านกันมั๊ยครับ

22. kamati

kamati New Member Member

4
    0
    0
    ถ้าเราเปน คนที่ มันตามหานะ

เราจะหนีไป จากอีอ้วน ฮาร์ดคอร์ นี่ให้ไกลสุดขั้วโลกเลยว่ะ

23. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

อุ๊ย โดนเหนเข้าซะแร้ว อิ อิ ผมชื่อ แซมคับ

ขับสีแดง แปร๊ด แปร๊ด ค๊าบ กอฟ วันหลังถ้าไป lnch จะโทรหานะคับ

ขอโปรแหล่มๆหน่อยนะคับ ช่วงนี้ตังน้อย ไปลงกะรถหมด 555+

24. jeffrykub

340
    1
    0

ยินดีครับโทรมาได้เลยครับ
    089-760-7272

25. jeffrykub

340
    1
    0
    26 มิถุนา นี้ มีคอนเสริต์ครับ

สไมล์ บัฟฟาโร่ + แบล็คเฮด+ อินคา

@ INCH

26. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

อ้อ แล้วมาทำอะไรแถวนี้บ่อยๆ อยู่แถวนี้เหรอ จริงๆ เจอหน้าเสนา 88 ก็บ่อย

พอดีบ้านน้องวาอยู่แถวนั้น เจอมาหลายรอบละ แต่ไม่รู้รถใครตอนแรก เลยไม่ได้ทัก งงๆอยู่:D

ยินดีที่ได้รู้จัก สมาชิกใหม่ แต่รถคันเดิม 555+ ถ้าเจอก็ทักทายกันได้ ไหนๆก็ยังติดสติกเกอร์คลับ:D

27. jeffrykub

340
    1
    0
    อยู่แถวรามอินทรา กม.7 คับ ไป ซ.นวลจันทร์บ่อยมากๆสงสัยเลยทำให้เหนรถแถวนั้นบ่อยๆคับ

28. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ร้าน kiss แนวไหนอ่ะคับ อยากเห็นจัง

29. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    เสาร์นี้จะไปอุดหนุนครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้