อยากทราบวิธีการถอดผ้าบุหลังคาครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Wit_EK, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    จะถอดผ้าบุหลังคาลงมาครับ
    ใครพอจะมีวิธีหรือรูปประกอบบ้างครับ

รบกวนด้วยครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่มีรูปประกอบแต่อธิบายง่ายๆครับ
    1. แกะมือจับด้านบนออก+ไฟเก๋ง+ไฟส่องแผนที่+ที่บังแดด+หมุดยึดกลาง 1 ตัว
    2. แกะแบคคาไลท์เทาออก 1 แถบด้านไหนก็ได้+ชิ้นด้านท้ายขอบกระจกด้านบน

แค่นี้ก็หลุดและครับไม่ยากๆลองดูครับ

3. OneNess_02

OneNess_02 New Member Member

66
    13
    0
    พี่คนนี้ถนัดเรื่องถอดจริง ๆ ครับ นับถือเลย

4. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ใครอยากถอดติดต่อพี่ต้นได้คับ...

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ทำงานเป็นทีมเลยนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้