ข้อถามเรื่องโช๊ค

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ปัน JZ, 2 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปัน JZ

ปัน JZ New Member Member

5
    0
    0
    ผมใช้ไซโคน L200 จะเปลี่ยนโช๊คของอะไรดีรถผมโ ลด3นิ้วแล้วโช๊คนี้จะยาว
    เทาเดิมหรือจะสันก่วาเดิมครับ:teeth:

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รอผู้รู้แล้วกันครับ ผมตอบไม่ถูกอ่ะ อิอิ

3. oat42

oat42 New Member Member

31
    0
    0
    โช้คนี่ตามใจเลยครับ แต่ที่ผมใช้อยู่ของ suncho ครับ ไปใส่ที่กำแพงแสนมานะครับ รถโหลด โช้คแกนจะสั้นกว่าเดิมนะครับ ถ้าเท่าเดิมมันจะยันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้