ลิ้นหน้า SiR แท้ กับ ของติดมากับศูนย์ ต่างกันมั้ยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x ek96, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    ลิ้นหน้า SiR แท้ กับ ของติดมากับศูนย์ ต่างกันมั้ยคับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ ติดตั้งยังไงคับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    ของศูนย์ไทย เป็นอันเดียวกับ SiR ครับ

เบิกใหม่ 2500 แต่ไม่รู้จะมีให้เบิกรึป่าวนะครับ

ส่วนมือสองก็ประมาณ 1000-1500 แล้วแต่คารมครับ :D

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เพิ่งรู้นะนี่ว่าอันเดียวกัน ไม่เคยสังเกตุ แต่จำได้ว่าคล้ายๆกัน :)

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ลิ้นหน้ามันอันเดียวกันครับเป๊ะๆ

อีกอย่างรู้กันหรือไม่ กระจังหน้า type r LEV กับกระจังหน้า คูเป้เรซซิ่ง
    ก็อันเดียวกันอีกนั่นแหละ เพราะเวลาผมไปสั่งศูนย์มันก็จะออเดอร์จากญี่ปุ่น
    มาให้เราอีกที เช็คดูได้ made in japan ทุกอันครับ

5. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับลูกพี่ :D

6. TAR_EK

TAR_EK New Member Member

42
    5
    0
    หาของที่ฝากดูด้วยน่ะคับอิอิๆๆ

7. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    แล้วติดตั้งยังไงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้