2009 May 09 ที่ไหนคับ?

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย itch, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    มิตติ้งนี้จะไปที่ไหนกันคับ

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ลองไปที่ใหม่ไหมครับ....แนะนำถนนข้างกรมทหารราบที่11 มี่ที่จอดกว้างพอสมควร จอดได้ประมาณ 30 คันน่าจะได้ มันเป็นที่จอดรถสำหรับคนมาออกกำลังกายครับ ข้อเสียคือไม่มีร้านค้าตรงนั้นครับ
    แต่เห็นน้องกล้วยบอกว่าสามารถหาเด็กส่งเสบียงได้.....ใครเคยผ่านก็ลงความเห็นไว้นะครับ

แต่ถ้าต้องการโลตัสผมแนะนำโลตัสข้างกรมทหารขนส่งตรงอนุสาวรีย์บางเขน เพราะมีที่จอดด้านใน
    ก้วางขวางครับ

3. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
  4. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    งานนี้ไม่พลาดแน่

5. itch

400
    2
    0
    อ่านะ เด๋วก่อนๆ ต้องถามเสียงส่วนใหญ่ก่อนน๊า ว่าแต่คิดถึงน้าเจหงะ เด๋วนี้ไม่เข้ามาตอบปัญหาเลยหงะ มีแต่พวกเรา

6. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    ไปไหนไปกัน

7. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรคราวนี้ไปแน่

8. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    อัพ ๆ ค่ะ

9. nongthawat

nongthawat New Member Member

28
    0
    0
    ตรงแถวราบ11ก็ดีครับผม หุหุ :D

10. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    ราบ11ก็ดีคับ โลตัสวงเวียนก็ดีคับ ช่วยโหวตกันหน่อยคับใกล้ถึงวันแล้วนะคับ

11. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    อิอิอิ ไปไหนไปได้หมด อยู่ที่ใจ

12. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ติดเมียอ่ะเด่ะ เสบอมอะ เหอๆๆ :D :D :D
    ไปไหนก็ไปกันคับ แต่ขอแผนที่ด้วยแล้วกันนะจะได้ไม่หลง อิอิ

13. samesudloe

samesudloe New Member Member

30
    0
    0
    ผมด้วยค้าบๆๆๆ

จาไปครั้งนี้ให้ด้าย

ช่วงนัดด้วยนะครับว่าไปไหนกัน

ขอแผนที่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับๆ

14. DeFFtA31

DeFFtA31 New Member Member

87
    0
    0
    สงสัยจาปายม่ายด้าย..........อยากปัยจังอะ.......แต่รถไม่สบายมาก

ว่าแต่จาปายกานเมื่อไหร่ (ถ้า9-5-09)อด..... :cry:

15. แหมไกล้บ้านเลยน่ะพี่มาสะดวกเลย

16. itch

400
    2
    0
    แหม ยิ่งเป็นโลตัส เข้าทางใครบางคนเลยน๊ะ แบบว่าเดินมาได้เลย

17. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    จัดไปงานนิ้ไม่มีพาท

18. klow

117
    0
    0
    ตกลงเป็นที่ไหนคับราบ11ป่าวคับ ถ้าราบ11แล่มเลย

19. nongthawat

28
    0
    0
    ตกลงที่ไหนกันครับ ราบ11อ่ะเปล่า อิอิ

20. klow

117
    0
    0
    มาแล้วคับแผนที่ มิ๊ตติ้ง

มี1-2-3 คับ
    เลขที่1 โลตัสเรียบด่วน
    2ลานจอดข้างราบ11
    3โลตัสวงเวียนบางเขน
    แต่ผมโหวตเป็น เลข2คับ ตามแผนที่เลยคับไม่ค่อยชัดคับ อิอิ

21. itch

400
    2
    0
    โลตัส เลียบทางด่วนคับ

22. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    สรุป ด่วนหน่อยนะครับ เพราะส่วนมากคงไม่ได้เข้าเว็ป กันทุกวันหรอกครับ

23. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    4 กระฉูด

24. ไปได้หมดคับ......

25. nongthawat

28
    0
    0
    สรุปวันนี้ได้ก็ดีนะเพ่ท่าน

ยังงัยก็สรุปวันนี้เด้อพี่ๆทั้งหลาย พรุ่งนี้วันหยุดแระ ไม่ได้เข้าเน็ท:D

26. itch

400
    2
    0
    โลตัสเลียบทางด่วนเหมือนครั้งที่แล้วนะคับ เวลาเดิมนะคับ ส่วนเรื่องแผนที่ไปดูที่นี่ได้เลยคับ หน้า1 http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=606951

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้