++ แถวบางนา มี 95 ขายที่ไหนบ้างครับ ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ อยู่แถวๆลาซาล (ฝั่งศรีนครินทร์) หรือใกล้เคียง ถ้าเป็นไปได้เป็นปั๊ม Jet หรือ Caltex ยิ่งดีเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

2. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ปั้มหอย ในซอยลาซาลไงตรง 3 แยกไฟแดง

3. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ปั้ม shell มีทุกปั้มอ่ะคับ

4. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ปรกติเติมเชลล์ตรงข้ามซีคอนคับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใช่ ครับ Shell ตรง3 แยก กลางซอยลาซาล 1 ปั๊ม

อีกปั๊ม ก่อนเข้า ท้ายซอย แบริ่ง ฝั่งศรีนครินทร์ มี Caltrex 1 ปั๊ม
    ออกปากซอย แบริ่ง ฝั่งสุขุมวิท มี Caltrex 1 ปั๊ม
    และเทพารักษ์ SHELL หน้า ม.ทิพวัล อสช.สป. อีก 1 ปั๊ม
    ส่วนเส้นบางนา-ตราด SHELL ทุกปั๊ม

แถวนี้มี95เยอะ ที่สุดในมุมกรุงเทพ แล้วก็ว่าได้ครับ

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  6. GaB

1,643
    70
    0
    ขับผ่าน Shell ในลาซาลทุกวัน ไม่เคยสังเกตเลย แหะๆ:eek:

ขอบคุณมากๆครับบ

7. 28NuTz

28NuTz New Member Member

56
    1
    0
    Shell ในลาซาลมีชัวร์ๆคับ..มีตลอดและจะไม่มีคำว่าไม่มี..คอร์นเฟริ์ม อิอิ

8. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    ตามนั้นเลยแก๊บ

9. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ

แล้ว ปตท. ที่มี 95 มีแถวๆนี้บ้างมั้ยอ่ะครับ?

10. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เชลล์ อุดมสุขคับ มาจากซีคอนถึงแยกอุดมสุขเลี้ยวซ้ายไป ตรงไปประมษณ 1 โล ซ้ายมือ
    คาลเท็ก อุดมสุข มาจากซีคอน เลี้ยวขวา ปั๊มอยู่ขวามือ คับ มี95 ขาย

11. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    ไม่มีว่ะแก๊บ

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เชล ตรงศรีนครินคร์ เยื้องๆ ซีคอน ตรงหมูกาทะ อนันอ่ะครับ

เติม V power ได้รถด้วย อิ อิ อิ

13. sup A31

sup A31 New Member Member

60
    4
    0
    ณ ตอนนี้ ปั้ม เซล กับ คาลเท็ก มี 95 ขาย ทุกปั้มละคับ แต่เซลมีแน่ๆคับ น้ำมันเบนซิน v เพาเวอร์ ของเขาดีจิงคับ

14. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เสริมลุงโอ๋นิดนึง

ปั๊มเชลล์ฝั่งเดียวกับซอยลาซาล ถ้ามาจากสี่แยกบางนาจะถึงก่อนซอยลาซาล ปั๊มนั้นก็มี 95 ขาย

แถวบางนานี่เยอะจริงๆครับขอบอก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้