ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ 4CYCLE KART >>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ 4CYCLE KART

CRG SUPER SPORT 2009 ใหม่เอี่ยมแกะกล่อง ประเดิมลงพื้นแทร็คแล้ว.......

วันนี้ คุณพี่ เก้ง คุณพ่อ ของน้องพลุ ได้ฤกษ์ ขับเจ้า CRG ตัวใหม่แล้ว........

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ ครับ........

2. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ยินดีต้อนรับคับคุณพี่

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
  4. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ยินดีด้วยครับพี่

ผมจะพยายามเป็นสมาชิกให้ได้ รอจังหว่ะก่อน ของใหม่คงไม่มีปัญญาอ่ะ...

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ยินดีต้อนรับคับพี่ ว่าแต่ บอดี้นี้ ต้องบอกพี่ไก่ว่า ห้ามลง novice นะพี่

ให้ข้ามไปลง pro 165 เลยนะคับ อยู่กลางๆหรือท้ายๆ เด๋วโดนชนหน่า อิอิ

ใหม่ๆแบบนี้ รถมันดูดกัน อิอิ

ปล. พี่โป้ง แบบนี้ชิมิ ที่พี่อยากได้ หุหุ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    มาสนุกกันเลยครับ
    รถสวยมากๆๆๆเลย

ป.ล. โกดังเก็บไม่พอแล้วมั้งครับคุณพี่ไก่ 555+

7. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    สวัสดี วันสงกรานต์ครับ

เอ่อ...พี่ไก่คร้าบ...
    ผมอุตส่าห์แอบมาตอนใครๆเขาไปเที่ยวสงกรานต์แล้วเชียว

ไหนๆก็ไหนๆครับ ขอมาแจมด้วยคนแล้วกัน
    วันนี้เพิ่งลงครั้งแรก ยังตื่นสนามสุดๆ(ทั้งๆที่มาดูลูกชายขับเป็นปีแล้ว)
    เดี๋ยวขอเรียน,ขอแอบขับตามไลน์ ขอหัดตั้งแต่เขียน ก.ไก่ - ข.ไข่ไปทีละหน่อย
    ถ้าขับเต่าไปเกะกะใคร ขออภัยล่วงหน้านะครับ

แล้วก็ขอบคุณพี่ไก่มากๆครับ ที่ช่วยหาCRGคันนี้ให้
    ขอบคุณ อ.เจ๋ง ที่ทำรถให้ เต็มแรง แถมติวให้ก่อนขับ
    เข้าใจละครับว่าทำไมลูกชายถึงชอบมาขับ

เที่ยวสงกรานต์ให้สนุก ขับรถปลอดภัยครับ

8. Kenggaroo

237
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับกระทู้ต้อนรับของสมาชิกMSL4cycleมากครับ

เรื่องลงรุ่นไหนๆ คงยังไม่บังอาจหรอกครับ... โดนมือเทพน็อครอบกระจาย ย ย ย

ขอเชียร์ข้างสนามเหมือนเดิมดีกว่า

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    รถสวยมากครับพี่

10. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    เอ๊ะ!!! วันนี้ทำไมผมจะเดินเข้าไปดูรถในโกดังเฉยๆ พอออกมา ตามันร้อนผ่าว เป็นช่วงๆแบบนี้ก็ไม่ทราบครับ อุตส่าห์ละจาก 2จังหวะมาหา 4 จังหวะมือสองซักคัน พอเห็น CRG คันนี้แล้ว ทำใจซื้อไม่ได้ ยังไงก็ไม่รู้

11. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ยินดีดด้วยครับ คุณเก้ง กับรถคันใหม่

ขอต้อนรับสู่ ครอบครัว CRG ครับ

12. gai08

1,213
    4
    0
    :D พี่เก้ง.......ยังไงๆก็ต้องฝึกซ้อม...ครับ...ใจเย็นซ้อมไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เก่งครับ...

คุณวุธ...ครอบครัว CRG ...ดีเหมือนกัน เดี๋ยวจะจัด วัน CRG DAY อีก สำหรับการเซ็ทรถ การขับ
    จาก อ.จ เหล้ง และ นักขับมือเทพจาก ทีม CRG ....

ปล..คุณกิตติ มาเป็นครอบครัว CRG นะดีแล้ว...รถคุณกิตตินะ สภาพดีมาก ทำไมถึงออกปากว่าอยากขายอีดแล้ว.........

13. gai08

1,213
    4
    0
    ลืมเอา รูปรถคุณ กิตติคันใหม่มาให้ชมกัน.....แต่ขับโดย KEAK เบอร์ 456 สวยจริงๆ....
    ปล...ครอบครัว CRG ครับ.......

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สาวก CRG เพียบเลย อิอิ

15. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    อยากได้ CRG...

อยากได้ CRGGGGGGGGG...

รถสวยค้าบบบบ

16. gai08

1,213
    4
    0
    :D คุณ เหล้ง แห่ง CRG THAILAND ฝากมาบอกว่า อะไหล่ทุกชิ้น พร้อมบริการ ใครต้องการอะไร
    สั่งได้ ยินดีครับ....

ปล..ถึงแม้ สำนักจะอยู่ไกล(สระบุรี) สั่งอะไหล่ได้ที่ สนาม PTT-MOTORSPORTLAND เพราะ
    ทางสนามเป็นตัวแทน CRG อยู่แล้ว......

17. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    แวะมาชม พี่ไก่ ถ่ายทอดสด ;) ;) ;)

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันไหนอาจารย์เหล็งมาที่สนาม รบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ
    อยากให้ช่วยเซ็ทเบาะให้ครับ ....

19. gai08

1,213
    4
    0
    สนามหน้า 4Cycle Kart .R 3 มาแน่นอนครับ.....สนามที่แล้วก็จะมาแต่พอดี..ติดเชงเม้ง ครับ

20. Kenggaroo

237
    2
    0
    ตอนเจอคุณเหล็งที่สนามพัทยา เห็นแกบอกไว้ว่า
    ถ้ารถวางเครื่องเสร็จแล้ว คุณเหล็งจะลองมาขับเทสต์ดูด้วยน่ะครับ
    แกบอกว่า จะลองเทสต์เฟรมรุ่นนี้ที่วาง 4 จังหวะน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 เมษายน 2009
  21. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    หาดูวิธีการเซ็ตเบาะได้ ในคาร์โฟกัสครับ
    มันมีตำแหน่งตายตัวอยู่ครับ

22. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad: ;)

แน่นอน....อิอิ

23. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    รถสวยมากครับ supersport วิ่งเป็นอย่างไร บ้างครับ

24. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีด้วยคับ พี่เก้ง .....ยังไงผมขออนุญาติ ตามพี่เก้งบ้างนะคับ....อิอิ

25. Kenggaroo

237
    2
    0
    คุณธนาครับ
    วันก่อน อ.เจ๋งเอาลงไปขับtestไลน์นี้ ได้เวลาที่ 29.9 วิครับ
    แล้วก็ลูกชายผม พลุ ขับได้เวลา 30.5 วิครับ
    เห็นเจ๋งบอกว่า ควบคุมง่าย,, ตอบสนองดี, เลี้ยวเกาะดี ประมาณนี้ครับ
    สำหรับผมเอง ยังแค่มือใหม่หัดขับเองครับ

คุณโป้ง คร้าบ บ บ บ อย่าขับตามมือใหม่อย่างผมเลยคร้าบ
    เราเคยคุยกันไว้ว่า ได้รถมาแล้วจะชวนคุณโป้งลองขับดู
    รถพร้อมแล้วครับ........... เจอกันวันไหน ลองได้เลยครับ

26. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    รถสวยครับคุณพ่อ(อายุผมเป็นพี่น้องพลุนิดหน่อย)ยินดีด้วยครับ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....ไม่ได้ขับตามคับพี่ แต่ผมจะขอตามเป็น พี่น้องชาว CRG ด้วยอะคับ..อิอิ
    ขอขอบคุณอย่างมากคับพี่ที่ให้ผมมีโอกาสดีๆแบบนี้.....:D

28. Kenggaroo

237
    2
    0
    โอว....ผมขอเรียก " พี่ยะ " เหมือนน้องพลุด้วยคนนะครับ
    เพราะถ้านับอายุตามระยะเวลาที่เริ่มขับโกคาร์ทแล้ว.
    .. ผมยัง อ่อนอยู่เลยครับพี่ยะ

โป้งครับ
    ฝีมืออย่างโป้ง ...เอาเลยครับ ขอเชียร์
    ลองขับคันนี้ดูก่อนได้เลยตรับ ยินดีครับ ไม่ต้องเกรงใจ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ชอบจังที่ "พี่เก้ง" เรียนจานยะ "พี่ยะ" 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้