ช่วยเปลี่ยนชื่อทีม ทีค๊าบบพี่เก่ง

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย l3a!ancE..~, 19 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    พอดีว่าชื่อทีมผม ไปซ้ำกับอีกทีมอ่ะคับ

เค้าอยู่บางแสนแต่ไม่มีบอร์ดใน RC แต่เค้ามีบอร์ดอื่น

เลยคิดว่าจะขอเปลี่ยน ได้ไหมคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เปลี่ยนได้สิ

3. l3a!ancE..~

184
    19
    0

ครับ ขอบคุณมากคับ งั้นเด๋วปรึกษาลูกทีมก่อนจะใช้ชื่อใหม่ว่าอะไร

4. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    ตอนนี้ ผมขอเปลี่ยนชื่อทีมแล้วนะคับ ของเดิมเป็น ไข่หวาน ลิ้งค์เข้าบอร์ดคือ www.rcweb.net/sweetegg

ขอเปลี่ยนเป็น ชุงฉ่าย แล้วลิงคืเข้าบอร์ดขอเป็น www.rcweb.net/cc

5. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    ตอนนี้ ผมขอเปลี่ยนชื่อทีมแล้วนะคับ ของเดิมเป็น ไข่หวาน ลิ้งค์เข้าบอร์ดคือ www.rcweb.net/sweetegg

ขอเปลี่ยนเป็น ชุงฉ่าย แล้วลิงคืเข้าบอร์ดขอเป็น www.rcweb.net/cc

6. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    บอร์ดที่ว่าไม่มีแล้วสิ ไม่ได้ใช้งานเกิน 1 เดือน ถูกเก็บไปนานแล้ว

7. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    ง่ะ มัวแต่ประชุมกันอยู่ งั้นขอใหม่ได้ไหมคับ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคับ

ขอบคุณมากคับพี่

8. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    ง่ะ มัวแต่ประชุมกันอยู่ งั้นขอใหม่ได้ไหมคับ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคับ

ขอบคุณมากคับพี่ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้