สอบถามผู้รูหน่อยอะคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonne, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    คือว่ารถ ผมอะคับมันเป็นอะไรก็ไม่รู้อะคับ พอเหยีบ ครัช แล้วรอบเครื่องมันขึ้นไป 1500-1800 อะคับ แต่มันไม่เป็นตลอดอะคับ ส่วนใหญ่จะเป็นเวลาเครื่องร้อนๆๆ อะคับ
    แล้วพัดลมแอร์มันเสียอะคับ จะหาซื้อที่ไหนได้หรอ คับ แล้วใช่ขvง b 13 หรือ 14 ได้ไหมอะคับ

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    พัดลมใช้ของB13ครับ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    AC valve ครับ ล้างแล้วปรับตั้งใหม่ให้เหมาะสม

4. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

ขอบคุณมากคับ สำหรับคำตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้